WooCommerce - en to th translation catalogue (1210 entries)

en:  (taxes estimated for %s)
th: (ภาษีโดยประมาณสำหรับ %s)

en:  ago
th: ผ่านไป

[ctx: %1$d = first, %2$d = last, %3$d = total]
en: Showing %1$d&ndash;%2$d of %3$d results
th: แสดง %1$d&ndash;%2$d จาก %3$d

en: %s - Pre-order for "%s"
th: %s - สั่งสินค้าล่วงหน้า "%s"

en: %s customer review | %s customer reviews
th[0]: %s บทวิจารณ์จากลูกค้า

en: %s download remaining | %s downloads remaining
th[0]: คงเหลือการดาวน์โหลด %s

en: %s for %s item | %s for %s items
th[0]: %s สำหรับ %s ชิ้น

en: %s has been removed from your cart because it can no longer be purchased. Please contact us if you need assistance.
th: %s ได้ถูกเอาออกจากรถเข็นของคุณ เนื่องจากสินค้าหมดแล้ว หากต้องการความช่วยเหลือกรุณาติดต่อเราได้ทันที

en: %s in stock
th: มีสินค้าอยู่ %s

en: %s parameter is missing
th: พารามิเตอร์ %s ตัวยังไม่ถูกใส่

en: %s removed. %sUndo?%s
th: %s ถูกลบออกจากตะกร้า. %sนำกลับเข้าตะกร้าใหม่ คลิกที่นี่?%s

en: %s review for %s | %s reviews for %s
th[0]: %s วิจารณ์ %s

en: &#197;land Islands
th: หมู่เกาะโอลันด์

en: &nbsp;&ndash; Page %s
th: &nbsp;&ndash; หน้าที่ %s

en: &nbsp;<small>%svia %s</small>
th: &nbsp;<small>%sทาง %s</small>

en: (Includes %s)
th: (รวม %s)

en: (can be backordered)
th: (สามารถสั่งจองสินค้าได้)

en: (ex. VAT)
th: (ไม่รวม VAT)

en: (ex. tax)
th: (ไม่รวมภาษี)

en: (incl. VAT)
th: (รวม VAT)

en: (incl. tax)
th: (รวมภาษี)

en: + Add Account
th: + เพิ่มบัญชี

en: A Search box for products only.
th: ช่องค้นหาสำหรับสินค้าเท่านั้น

en: A list or dropdown of product categories.
th: รายการ หรือ Dropdown ของหมวดหมู่สินค้า

en: A minimum order amount (defined below)
th: ยอดขั้นต่ำในการสั่งซื้อ (ระบุด้านล่าง)

en: A minimum order amount AND a coupon
th: ยอดขั้นต่ำในการสั่งซื้อ และคูปอง

en: A minimum order amount OR a coupon
th: ยอดขั้นต่ำในการสั่งซื้อ หรือคูปอง

en: A note has been added to your order
th: บันทึกเพิิ่มเติมได้ถูกเพิ่มลงในรายการสั่งซื้อของท่าน

en: A product category with the provided ID could not be found
th: ไม่พบรหัสหมวดหมู่สินค้าที่ให้มา

en: A user could not be found with this email address.
th: ผู้ใช้งานไม่พบจากการค้นหาด้วยอีเมลนี้

en: A valid free shipping coupon
th: คูปองฟรีค่าจัดส่ง

en: AND
th: และ

en: ASC
th: น้อยไปมาก

en: Account Details
th: รายละเอียดบัญชี

en: Account Name
th: ชื่อบัญชี

en: Account Number
th: หมายเลขบัญชี

en: Account details changed successfully.
th: เปลี่ยนรายละเอียดบัญชีเรียบร้อยแล้ว

en: Account password
th: รหัสผ่าน

en: Account username
th: ชื่อผู้ใช้

en: Active
th: เปิดการทำงาน

en: Active Filters
th: เปิดการใช้งานตัวกรอง

en: Add Coupon
th: เพิ่มคูปอง

en: Add New %s
th: เพิ่ม %s ใหม่

en: Add New Coupon
th: เพิ่มคูปองใหม่

en: Add New Order
th: รายการสั่งซื้อใหม่

en: Add New Product
th: เพิ่มสินค้าใหม่

en: Add New Product Category
th: เพิ่มหมวดหมู่สินค้าใหม่

en: Add New Product Tag
th: เพิ่มป้ายกำกับสินค้าใหม่

en: Add New Shipping Class
th: เพิ่มรูปแบบการจัดส่งสินค้า

en: Add Order
th: เพิ่มรายการสั่งซื้อ

en: Add Payment Method
th: เพิ่มวิธีการชำระเงิน

en: Add Product
th: เพิ่มสินค้า

en: Add a new payment method.
th: เพิ่มวิธีการชำระเงินแบบใหม่

en: Add a review
th: เพิ่มบทวิจารณ์

en: Add or remove Product Tags
th: เพิ่ม หรือลบป้ายกำกับสินค้า

en: Add to cart
th: หยิบใส่รถเข็น

en: Additional Information
th: ข้อมูลเพิ่มเติม

en: Additional Rates
th: อัตราเพิ่มเติม

en: Address
th: ที่อยู่

en: Address changed successfully.
th: การเปลี่ยนแปลงที่อยู่เรียบร้อยแล้ว

[ctx: Admin menu name]
en: Categories
th: หมวดหมู่

[ctx: Admin menu name]
en: Coupons
th: คูปอง

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
th: รายการสั่งซื้อ

[ctx: Admin menu name]
en: Products
th: สินค้า

[ctx: Admin menu name]
en: Shipping Classes
th: รูปแบบการจัดส่งสินค้า

[ctx: Admin menu name]
en: Tags
th: ป้ายกำกับ

en: Albania
th: แอลเบเนีย

en: Algeria
th: แอลจีเรีย

en: All %s
th: ทั้งหมด %s

en: All Product Categories
th: หมวดหมู่สินค้าทั้งหมด

en: All Product Tags
th: ป้ายกำกับสินค้าทั้งหมด

en: All Products
th: สินค้าทั้งหมด

en: All Shipping Classes
th: รูปแบบการจัดส่งสินค้าทั้งหมด

en: All allowed countries
th: ประเทศที่เปิดทั้งหมด

en: Allow
th: ยินยอม

en: Allow, but notify customer
th: ยินยอม แต่ต้องระบุลูกค้า

en: Allows cheque payments. Why would you take cheques in this day and age? Well you probably wouldn't but it does allow you to make test purchases for testing order emails and the 'success' pages etc.
th: อนุญาตให้ชำระเป็นเช็ค ทำไมคุณยังรับเช็คในสมัยนี้อยู่หรือ? แน่นอน คุณคงจะไม่อยากรับ แต่มันช่วยให้คุณทดสอบการสั่งซื้อสินค้า เพื่อทดสอบอีเมลการสั่งซื้อ และหน้า 'สำเร็จ' และอื่นๆได้

en: Allows payments by BACS, more commonly known as direct bank/wire transfer.
th: การโอนเงินระหว่างธนาคาร

en: Amnat Charoen (&#3629;&#3635;&#3609;&#3634;&#3592;&#3648;&#3592;&#3619;&#3636;&#3597;)
th: อำนาจเจริญ

en: An account is already registered with that username. Please choose another.
th: บัญชีนี้สมัครใช้โดยผู้ใช้ท่านอื่นแล้ว กรุณาเลือกชื่อบัญชีใหม่

en: An account is already registered with your email address. Please login.
th: บัญชีผู้ใช้สมัครด้วยอีเมลของคุณเรียบร้อยแล้ว กรุณาเข้าสู่ระบบ

en: An e-commerce toolkit that helps you sell anything. Beautifully.
th: เครื่องมืออีคอมเมิร์ซสวยๆ ที่สามารถช่วยให้คุณขายได้ทุกอย่าง

en: An error occurred while attempting to create the refund using the payment gateway API
th: เกิด Error ระกว่างการสร้างรายการคืนเงินโดย API payment gateway

en: An item which is no longer available was removed from your cart.
th: สินค้าที่หมดสต็อกได้นำออกจากรถเข็นของคุณแล้ว

en: An order has been created for you on %s. To pay for this order please use the following link: %s
th: รายการสั่งซื้อของคุณได้สร้างขึ้นที่ %s. กรุณาเข้าไปที่ลิงค์: %s เพื่อชำระเงิน

en: An order note with the provided ID could not be found
th: ไม่พบรหัสบันทึกของรายการสั่งซื้อที่ให้มา

en: An order refund with the provided ID could not be found
th: ไม่พบรหัสการคืนเงินของรายการสั่งซื้อที่ให้มา

en: Andorra
th: อันดอร์รา

en: Ang Thong (&#3629;&#3656;&#3634;&#3591;&#3607;&#3629;&#3591;)
th: อ่างทอง

en: Angola
th: แองโกลา

en: Anguilla
th: แองกวิลลา

en: Antarctica
th: แอนตาร์กติกา

en: Anti-spam
th: ป้องกันสแปม

en: Anti-spam field was filled in.
th: ตัวป้องกันสแปมได้ถูกกรอกแล้ว

en: Antigua and Barbuda
th: แอนติกาและบาร์บูดา

en: Any %s
th: ทุกๆ %s

en: Apply Coupon
th: ใช้คูปอง

en: Approve
th: อนุมัติ

en: Are you sure you want to delete this template file?
th: แน่ใจแล้วใช่ไหม ว่าจะลบไฟล์ Template นี้ทิ้ง?

en: Argentina
th: อาร์เจนตินา

en: Armenia
th: อาร์มีเนีย

en: Aruba
th: อารูบา

en: Attribute
th: คุณสมบัติ

en: Australia
th: ออสเตรเลีย

en: Austria
th: ออสเตรีย

en: Availability
th: มีสินค้า

en: Available Downloads
th: สามารถดาวน์โหลดได้

en: Available on backorder
th: สั่งจองสินค้าได้

en: Average
th: ปานกลาง

en: Awaiting BACS payment
th: กำลังรอชำระเงินโดยการโอนเงินทางธนาคาร

en: Awaiting cheque payment
th: กำลังรอชำระเงินด้วยเช็ค

en: Ayutthaya (&#3614;&#3619;&#3632;&#3609;&#3588;&#3619;&#3624;&#3619;&#3637;&#3629;&#3618;&#3640;&#3608;&#3618;&#3634;)
th: อยุธยา

en: Azerbaijan
th: อาเซอร์ไบจาน

en: BACS
th: การโอนเงินระหว่างธนาคาร

en: Backordered
th: จองสินค้า

en: Bahamas
th: บาฮามาส

en: Bahrain
th: บาห์เรน

en: Bangkok (&#3585;&#3619;&#3640;&#3591;&#3648;&#3607;&#3614;&#3617;&#3627;&#3634;&#3609;&#3588;&#3619;)
th: กรุงเทพมหานคร

en: Bangladesh
th: บังกลาเทศ

en: Bank Name
th: ชื่อธนาคาร

en: Barbados
th: บาร์เบโดส

en: Be the first to review
th: เข้ามาเพิ่มบทวิจารณ์เป็นคนแรก

en: Belarus
th: เบลารุส

en: Belau
th: ปาเลา

en: Belgium
th: เบลเยียม

en: Belize
th: เบลีซ

en: Benin
th: เบนิน

en: Bermuda
th: เบอร์มิวดา

en: Bhutan
th: ภูฏาน

en: Billing &amp; Shipping
th: ใบเสร็จ &amp; จัดส่ง

en: Billing Address
th: ที่อยู่ในใบเสร็จ

en: Billing Details
th: รายละเอียดที่อยู่ในใบเสร็จ

en: Billing Email
th: อีเมลสำหรับจัดส่งใบเสร็จ

en: Billing address
th: ที่อยู่ในใบเสร็จ

en: Bolivia
th: โบลิเวีย

en: Bonaire, Saint Eustatius and Saba
th: โบแนเรอ ซินต์เอิสตาซียึส และ ซาบา

en: Bosnia and Herzegovina
th: บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา

en: Botswana
th: บอตสวานา

en: Bouvet Island
th: เกาะบูเว

en: Brazil
th: บราซิล

en: British Indian Ocean Territory
th: บริติชอินเดียนโอเชียนเทร์ริทอรี

en: British Virgin Islands
th: หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน

en: Brunei
th: บรูไน

en: Bueng Kan (&#3610;&#3638;&#3591;&#3585;&#3634;&#3628;)
th: บึงกาฬ

en: Bulgaria
th: บัลแกเรีย

en: Buri Ram (&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;&#3619;&#3633;&#3617;&#3618;&#3660;)
th: บุรีรัมย์

en: Burkina Faso
th: บูร์กินาฟาโซ

en: Burundi
th: บุรุนดี

en: Buy product
th: ซื้อสินค้า

en: Calculate Shipping
th: คำนวนค่าจัดส่ง

en: Cambodia
th: กัมพูชา

en: Cameroon
th: แคเมอรูน

en: Canada
th: แคนาดา

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Cancel order &amp; restore cart
th: ยกเลิกรายการสั่งซื้อ &amp;

en: Cancelled <span class="count">(%s)</span> | Cancelled <span class="count">(%s)</span>
th[0]: ยกเลิก  <span class="count">(%s)</span> แล้ว

en: Cancelled order
th: ยกเลิกรายการสั่งซื้อ

en: Cannot create coupon, try again
th: ไม่สามารถสร้างคูปองได้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Cannot create fee, try again
th: ไม่สามารถสร้างค่าธรรมเนียมภาษีได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Cannot create line item, try again
th: ไม่สามารถสร้างรายการได้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Cannot create order note, please try again
th: ไม่สามารถสร้างบันทึกของรายการสั่งซื้อได้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Cannot create order refund, please try again
th: ไม่สามารถดำเนินการคืนเงินของรายการสั่งซื้อนี้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Cannot create order: %s
th: ไม่สามารถสร้างรายการสั่งซื้อ %s ได้

en: Cannot create shipping method, try again
th: ไม่สามารถสร้างวิธีการจัดส่งได้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Cannot create webhook: %s
th: ไม่สามารถสร้าง webhook: %s

en: Cannot update coupon, try again
th: ไม่สามารถปรับปรุงคูปองได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Cannot update fee, try again
th: ไม่สามารถปรับปรุงค่าธรรมเนียมได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Cannot update line item, try again
th: ไม่สามารถปรับปรุงรายการได้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Cannot update shipping method, try again
th: ไม่สามารถปรับปรุงวิธีการจัดส่งได้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Canton
th: เขตการปกครอง

en: Cape Verde
th: กาบูเวร์ดี

en: Card Code
th: รหัสบัตร

en: Card Number
th: หมายเลขบัตร

en: Cart
th: รถเข็น

en: Cart % Discount
th: ส่วนลด % สำหรับรถเข็น

en: Cart Discount
th: ส่วนลดสำหรับรถเข็น

en: Cart Totals
th: รวมทั้งหมด

en: Cart updated.
th: ปรับปรุงรายการในรถเข็นแล้ว

en: Cash on Delivery
th: จ่ายเงินปลายทาง

en: Category Order
th: เรียงลำดับหมวดหมู่

en: Category: | Categories:
th[0]: หมวดหมู่:

en: Cayman Islands
th: หมู่เกาะเคย์แมน

en: Central African Republic
th: สาธารณรัฐแอฟริกากลาง

en: Chachoengsao (&#3593;&#3632;&#3648;&#3594;&#3636;&#3591;&#3648;&#3607;&#3619;&#3634;)
th: ฉะเชิงเทรา

en: Chad
th: ชาด

en: Chai Nat (&#3594;&#3633;&#3618;&#3609;&#3634;&#3607;)
th: ชัยนาท

en: Chaiyaphum (&#3594;&#3633;&#3618;&#3616;&#3641;&#3617;&#3636;)
th: ชัยภูมิ

en: Chanthaburi (&#3592;&#3633;&#3609;&#3607;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: จันทบุรี

en: Check your e-mail for the confirmation link.
th: ตรวจสอบ Link ที่ใช้ในการยืนยันได้ที่อีเมลของคุณ

en: Checkout
th: ทำการสั่งซื้อและชำระเงิน

en: Cheque
th: เช็ค

en: Cheque Payment
th: การชำระเงินด้วยเช็ค

en: Chiang Mai (&#3648;&#3594;&#3637;&#3618;&#3591;&#3651;&#3627;&#3617;&#3656;)
th: เชียงใหม่

en: Chiang Rai (&#3648;&#3594;&#3637;&#3618;&#3591;&#3619;&#3634;&#3618;)
th: เชียงราย

en: Chile
th: ชิลี

en: China
th: จีน

en: Chonburi (&#3594;&#3621;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: ชลบุรี

en: Choose an option
th: เลือก

en: Choose from the most used Product tags
th: เลือกจากป้ายกำกับสินค้าที่นิยม

en: Choose which format of email to send.
th: เลือกรูปแบบของอีเมลที่ต้องการส่ง

en: Christmas Island
th: เกาะคริสต์มาส

en: Chumphon (&#3594;&#3640;&#3617;&#3614;&#3619;)
th: ชุมพร

en: City
th: เมือง

en: Clear selection
th: ล้างตัวเลือก

en: Click here to enter your code
th: คลิกที่นี่เพื่อใส่รหัสคูปอง

en: Click here to login
th: คลิกเข้าสู่ระบบที่นี่

en: Click here to reset your password
th: คลิกที่นี่เพื่อตั้งรหัสผ่านใหม่

en: Cocos (Keeling) Islands
th: หมู่เกาะโคโคส (คีลิง)

en: Colombia
th: โคลอมเบีย

en: Comoros
th: คอโมโรส

en: Company Name
th: ชื่อองค์กร

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
th[0]:  <span class="count">(%s)</span> เรียบร้อยแล้ว

en: Completed order
th: การสั่งซื้อเรียบร้อยแล้ว

en: Confirm New Password
th: ยืนยันรหัสผ่านใหม่

en: Congo (Brazzaville)
th: สาธารณรัฐคองโก

en: Congo (Kinshasa)
th: กินชาซา

en: Consumer Key is invalid
th: รหัสลูกค้าไม่ถูกต้อง

en: Consumer Key is missing
th: รหัสลูกค้าสูญหาย

en: Consumer Secret is invalid
th: รหัสลับของลูกค้าไม่ถูกต้อง

en: Consumer Secret is missing
th: รหัสลับของลูกค้าสูญหาย

en: Continue Shopping
th: ซื้อสินค้าต่อ

en: Cook Islands
th: หมู่เกาะคุก

en: Copy file to theme
th: คัดลอกไฟล์ไปยัง Theme

en: Cost
th: ราคา

en: Cost: %s
th: ราคา: %s

en: Costa Rica
th: คอสตาริกา

en: Could not write to template file.
th: ไม่สามารถเขียนไฟล์ Template

en: Couldn&#8217;t register you&hellip; please contact us if you continue to have problems.
th: ไม่สามารถลงทะเบียนได้ กรุณาติดต่อเรา หากคุณยังพบปัญหา

en: Country
th: ประเทศ

en: County
th: ประเทศ

en: Coupon
th: คูปอง

en: Coupon code
th: รหัสจากคูปอง

en: Coupon code already applied!
th: รหัสคูปองถูกนำมาใช้เรียบร้อยแล้ว!

en: Coupon code applied successfully.
th: ใช้รหัสคูปองเรียบร้อยแล้ว

en: Coupon code is required
th: ต้องระบุรหัสคูปอง

en: Coupon code removed successfully.
th: เอารหัสคูปองออกเรียบร้อยแล้ว

en: Coupon discount total must be a positive amount
th: ผลรวมคูปองส่วนลดต้องเป็นเลขจำนวนบวก

en: Coupon does not exist!
th: คูปองนี้ไม่มีอยู่!

en: Coupon is not valid.
th: คูปองไม่สามารถใช้งานได้

en: Coupon usage limit has been reached.
th: คูปองถูกใช้ครบตามจำนวนที่ได้กำหนดไว้แล้ว

en: Coupon:
th: คูปอง:

en: Coupons
th: คูปอง

en: Create an account by entering the information below. If you are a returning customer please login at the top of the page.
th: หากต้องการสร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่ กรุณาระบุรหัสผ่านใหม่ของคุณในช่องด้านล่างนี้ หากคุณเป็นลูกค้าเก่า กรุณาคลิกเข้าสู่ระบบที่ด้านบนของหน้า

en: Create an account?
th: ต้องการสร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่หรือไม่?

en: Credit card
th: บัตรเครดิต

en: Croatia
th: โครเอเชีย

en: Cuba
th: คิวบา

en: Cura&Ccedil;ao
th: คูรา & เซดิล โอ

en: Current Password (leave blank to leave unchanged)
th: รหัสผ่านปัจจุบัน (ปล่อยว่างไว้ ถ้าไม่ต้องการเปลี่ยน)

en: Customer
th: ลูกค้า

en: Customer Details
th: รายละเอียดของลูกค้า

en: Customer ID is invalid
th: รหัสลูกค้าไม่ถูกต้อง

en: Customer details
th: รายละเอียดของลูกค้า

en: Customer invoice
th: ใบแจ้งราคาสินค้า

en: Customer not found
th: ไม่พบลูกค้า

en: Customer note
th: บันทึกจากลูกค้า

en: Customer note emails are sent when you add a note to an order.
th: อีเมลบันทึกเพิ่มเติของลูกค้าจะถูกส่งเมื่อคุณเพิ่มบันทึกลงในรายการสั่งซื้อ

en: Cyprus
th: ไซปรัส

en: Czech Republic
th: สาธารณรัฐเช็ก

en: DESC
th: มากไปน้อย

en: Date
th: วันที่

en: Date:
th: วันที่:

en: Default sorting
th: เรียงตามค่าเริ่มต้น

en: Defaults to <code>%s</code>
th: ค่าเริ่มต้นคือ  <code>%s</code>

en: Delete note
th: ลบบันทึกทิ้ง

en: Delete template file
th: ลบไฟล์ Template

en: Deleted %s
th: ลบ %s แล้ว

en: Delivery Fee
th: ค่าธรรมเนียมในการจัดส่ง

en: Denmark
th: เดนมาร์ก

en: Description
th: รายละเอียด

en: Dimensions
th: ขนาด

en: Direct Bank Transfer
th: โอนเงินผ่านทางธนาคาร

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Display a list of recently viewed products.
th: แสดงรายการที่มีบทวิจารณ์ล่าสุด

en: Display a list of your most recent reviews on your site.
th: แสดงรายการสินค้าที่มีบทวิจารณ์ล่าสุดบนไซต์ของคุณ

en: Display a list of your products on your site.
th: แสดงรายการสินค้าบนไซต์ของคุณ

en: Display a list of your top rated products on your site.
th: แสดงรายการสินค้าที่ได้รับคะแนนสูงสุดบนไซต์ของคุณ

en: Display the user's Cart in the sidebar.
th: แสดงรถเข็นของยูซเซอร์ที่ไซด์บาร์

en: Display type
th: แสดงประเภท

en: District
th: ตำบล

en: Djibouti
th: จิบูตี

en: Do not allow
th: ไม่ยินยอม

en: Docs
th: เอกสาร

en: Dominica
th: ดอมินีกา

en: Dominican Republic
th: สาธารณรัฐโดมินิกัน

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Download %d
th: ดาวน์โหลด %d

en: ERROR
th: มีข้อผิดพลาดเกิดขึ้น

en: Ecuador
th: เอกวาดอร์

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit %s
th: แก้ไข %s

en: Edit Account Details
th: แก้ไขรายละเอียดบัญชี

en: Edit Address
th: แก้ไขที่อยู่

en: Edit Coupon
th: แก้ไขคูปอง

en: Edit Order
th: แก้ไขรายการสั่งซื้อ

en: Edit Product
th: แก้ไขสินค้า

en: Edit Product Category
th: แก้ไขหมวดหมู่สินค้า

en: Edit Product Tag
th: แก้ไขป้ายกำกับสินค้า

en: Edit Shipping Class
th: แก้ไขรูปแบบการจัดส่งสินค้า

en: Egypt
th: อียิปต์

en: El Salvador
th: เอลซัลวาดอร์

en: Email
th: อีเมล

en: Email Address
th: อีเมลแอดเดรส

en: Email Heading
th: ส่วนหัวของอีเมล

en: Email Heading (downloadable)
th: ส่วนหัวของอีเมล (สามารถดาวน์โหลดได้)

en: Email address
th: อีเมลแอดเดรส

en: Email type
th: ประเภทอีเมล

en: Email you used during checkout.
th: อีเมลที่คุณใช้ในระหว่างทำการสั่งซื้อ

en: Email:
th: อีเมล:

en: Enable
th: ใช้

en: Enable Bank Transfer
th: เปิดใช้การโอนเงินทางธนาคาร

en: Enable COD
th: เปิดรับการชำระเงินปลายทาง

en: Enable Cash on Delivery
th: เปิดรับการชำระเงินปลายทาง

en: Enable Cheque Payment
th: เปิดใช้การชำระเงินด้วยเช็ค

en: Enable Free Shipping
th: เปิดใช้ 'ฟรีค่าจัดส่ง'

en: Enable PayPal sandbox
th: เปิดใช้งาน PayPal Sandbox

en: Enable Sandbox Mode
th: เปิดใช้งาน Sandbox Mode

en: Enable Simplify Commerce
th: เปิดการใช้งาน Simplify Commerce

en: Enable for shipping methods
th: เปิดการใช้งานวิธีการจัดส่ง

en: Enable local delivery
th: ใช้การจัดส่งในพื้นที่

en: Enable local pickup
th: สามารถรับสินค้าเองได้

en: Enable this email notification
th: เปิดการแจ้งเตือนทางอีเมล

en: Enable this shipping method
th: เปิดใช้งานวิธีการจัดส่งนี้

en: Enable/Disable
th: เปิดใช้งาน/ปิดการใช้งาน

en: Enter a new password below.
th: ใส่รหัสผ่านใหม่ด้านล่างนี้

en: Enter a username or e-mail address.
th: กรอกชื่อผู้ใช้งานหรืออีเมล

en: Enter recipients (comma separated) for this email. Defaults to <code>%s</code>.
th: กรอกผู้รับ (คั่นด้วยคอมม่า) สำหรับอีเมลนี้ ค่าเริ่มต้นส่งไปที่ <code>%s</code>

en: Equatorial Guinea
th: อิเควทอเรียลกินี

en: Eritrea
th: เอริเทรีย

en: Error
th: มีข้อผิดพลาดเกิดขึ้น

en: Error getting remote image %s
th: Error ไม่สามารถเรียกรูปภาพได้ %s

en: Estonia
th: เอสโตเนีย

en: Ethiopia
th: เอธิโอเปีย

en: Excluding selected countries
th: ยกเว้นประเทศที่เลือก

en: Expiry (MM/YY)
th: วันหมดอายุ (MM/YY)

en: Expiry Month
th: เดือนที่หมดอายุ

en: Expiry Year
th: ปีที่หมดอายุ

en: External/Affiliate product
th: สินค้าภายนอก/ตัวแทนจำหน่าย

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
th[0]: Failed <span class="count">(%s)</span> ผิดพลาด

en: Failed to update coupon
th: การอัพเดทคูปองล้มเหลว

en: Falkland Islands
th: หมู่เกาะฟอล์กแลนด์

en: Faroe Islands
th: หมู่เกาะแฟโร

en: Featured Products
th: สินค้าเด่น

en: Fee
th: ค่าธรรมเนียม

en: Fee Type
th: ประเภทค่าธรรมเนียม

en: Fee tax class is required when fee is taxable
th: ต้องระบุค่าธรรมเนียมภาษี หากค่าธรรมเนียมนั้นมีภาษีด้วย

en: Fee title is required
th: ต้องระบุหัวข้อค่าธรรมเนียม

en: Fiji
th: ฟิจิ

en: File %d
th: ไฟล์ %d

en: File not found
th: ไม่พบไฟล์

en: File was not found.
th: หาไฟล์ไม่พบ

en: Filter
th: กรอง

en: Filter by
th: กรองตาม

en: Filter by price
th: กรองตามราคา

en: Finland
th: ฟินแลนด์

en: First Name
th: ชื่อจริง

en: First name
th: ชื่อจริง

en: Fixed amount
th: จำนวนรวมคงที่

en: Fixed amount per product
th: จำกัดจำนวนต่อสินค้า

en: Flat Rate
th: อัตราคงที่

en: For your reference, your order details are shown below.
th: รายละเอียดของรายการสั่งซื้อแสดงด้านล่างเพื่อการอ้างอิงของคุณ

en: Found in your order confirmation email.
th: พบในอีเมลยืนยันการสั่งซื้อ

en: France
th: ฝรั่งเศส

en: Free
th: ฟรี

en: Free Shipping
th: ฟรีค่าจัดส่ง

en: Free Shipping Requires...
th: ต้องการจัดส่งฟรี...

en: Free shipping coupon
th: คูปองสำหรับค่าจัดส่งฟรี

en: Free!
th: ฟรี !

en: French Guiana
th: เฟรนช์เกียนา

en: French Polynesia
th: เฟรนช์โปลินีเซีย

en: French Southern Territories
th: เฟรนช์เซาเทิร์นและแอนตาร์กติกแลนส์

en: From your account dashboard you can view your recent orders, manage your shipping and billing addresses and <a href="%s">edit your password and account details</a>.
th: ที่หน้าจัดการบัญชี คุณสามารถดูรายการสั่งซื้อล่าสุด, จัดการเรื่องการจัดส่ง ที่อยู่ในการส่งใบเสร็จ และ <a href="%s"> แก้ไขรหัสผ่าน และรายละเอียดบัญชี

en: Gabon
th: กาบอง

en: Gambia
th: ประเทศแกมเบีย

en: Georgia
th: จอร์เจีย

en: Germany
th: เยอรมนี

en: Get your API keys from your Simplify account: Settings > API Keys.
th: รับค่า API keys from your Simplify account: Settings > API Keys.

en: Getting started
th: เริ่มต้น

en: Ghana
th: กานา

en: Gibraltar
th: ยิบรอลตาร์

en: Go to homepage
th: กลับไปหน้าหลัก

en: Good
th: ดี

en: Greece
th: กรีซ

en: Greenland
th: กรีนแลนด์

en: Grenada
th: เกรเนดา

en: Grouped product
th: สินค้าแบบกลุ่ม

en: Guadeloupe
th: กัวเดอลุป

en: Guatemala
th: กัวเตมาลา

en: Guernsey
th: เกิร์นซีย์

en: Guinea
th: กินี

en: Guinea-Bissau
th: กินี-บิสเซา

en: Guyana
th: กายอานา

en: HTML template
th: HTML Template

en: Haiti
th: เฮติ

en: Have a coupon?
th: คุณมีคูปองหรือไม่?

en: Have your customers pay with cash (or by other means) upon delivery.
th: ลูกค้าของคุณต้องจ่ายด้วยเงินสด (หรือด้วยวิธีอื่นๆ) เมื่อได้รับของหรือไม่?

en: Heard Island and McDonald Islands
th: เกาะเฮิร์ด และหมู่เกาะแมคโดนัลด์

en: Hello <strong>%1$s</strong> (not %1$s? <a href="%2$s">Sign out</a>).
th: สวัสดี <strong>%1$s</strong> (not %1$s? <a href="%2$s">ลงชื่อออก</a>).

en: Hello, a note has just been added to your order:
th: สวัสดีค่ะ มีข้อความเพิ่มเข้าไปในรายการสั่งซื้อของคุณ

en: Hi there. Your order on %s has been refunded. Your order details are shown below for your reference:
th: สวัสดีค่ะ รายการสั่งซื้อ %s ของคุณได้รับการคืนเงินเรียบร้อยแล้ว รายละเอียดจะแสดงด้านล่างนี้เพื่อใช้ในการอ้างอิง :

en: Hi there. Your recent order on %s has been completed. Your order details are shown below for your reference:
th: สวัสดีค่ะ รายการสั่งซื้อของคุณที่ %s สำเร็จ โดยรายละเอียดแสดงด้านล่างเพื่อการอ้างอิง:

en: Hide free products
th: ซ่อนลินค้าฟรี

en: Hide if cart is empty
th: ซ่อนเมื่อไม่มีสินค้าในรถเข็น

en: Hide template
th: ซ่อน Template

en: Honduras
th: ฮอนดูรัส

en: Hong Kong
th: ฮ่องกง

en: How to calculate delivery charges
th: คำนวณค่าใช้จ่ายในการจัดส่งอย่างไร

en: Hungary
th: ฮังการี

en: I&rsquo;ve read and accept the <a href="%s" target="_blank">terms &amp; conditions</a>
th: ฉันได้อ่านและยอมรับข้อตกลง <a href="%s" target="_blank">terms &amp; conditions</a> นี้แล้ว

en: Iceland
th: ไอซ์แลนด์

en: If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen.
th: หากนี่เป็นความผิดพลาด กรุณาเพิกเฉยอีเมลนี้ และจะไม่มีเหตุการณ์ใดเกิดขึ้น

en: If you have shopped with us before, please enter your details in the boxes below. If you are a new customer please proceed to the Billing &amp; Shipping section.
th: หากคุณเคยซื้อสินค้ากับเรามาก่อน กรุณากรอกรายละเอียดในช่องด้านล่าง
    หากคุณเป็นลูกค้าใหม่ กรุณาดำเนินการในส่วนยอดรวม &amp; จัดส่ง

en: In order for <strong>database caching</strong> to work with WooCommerce you must add <code>_wc_session_</code> to the "Ignored Query Strings" option in W3 Total Cache settings <a href="%s">here</a>.
th: เพื่อให้ <strong>Database caching</strong> ทำงานร่วมกับ WooCommerce คุณต้องเพิ่ม <code>_wc_session_</code> ลงใน Option "Ignored Query Strings" ใน W3 Total Cache settings <a href="%s">ที่นี่</a>.

en: In stock
th: มีสินค้า

en: India
th: อินเดีย

en: Indonesia
th: อินโดนีเซีย

en: Instructions
th: ขั้นตอน

en: Instructions that will be added to the thank you page and emails.
th: ขั้นตอนการชำระเงินจะถูกเพิ่มลงในหน้าขอบคุณและอีเมล

en: Instructions that will be added to the thank you page.
th: ขั้นตอนที่จะถูกเพิ่มลงในหน้าขอบคุณ

en: Invalid %s
th:  %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid %s ID
th: รหัส %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid Signature - failed to sort parameters
th: ลายเซ็นไม่ถูกต้อง - การเรียงลำดับพารามิเตอร์ไม่ถูกต้อง

en: Invalid Signature - provided signature does not match
th: ลายเซ็นไม่ถูกต้อง - ลายเซ็นที่ใช้ไม่เหมือนกับที่ให้ไว้

en: Invalid Signature - signature method is invalid
th: ลายเซ็นไม่ถูกต้อง - วิธีการของลายเซ็นไม่ถูกต้อง

en: Invalid URL %s
th: URL ไม่ถูกต้อง %s

en: Invalid authentication method
th: วิธีการพิสูจน์ตัวตนไม่ถูกต้อง

en: Invalid coupon ID
th: รหัสคูปองไม่ถูกต้อง

en: Invalid coupon code
th: รหัสคูปองไม่ถูกต้อง

en: Invalid coupon type - the coupon type must be any of these: %s
th: ประเภทของคูปองไม่ถูกต้อง - คูปองนี้จะต้องเป็นประเภทใดประเภทหนึ่ง: %s

en: Invalid customer
th: ลูกค้าไม่ถูกต้อง

en: Invalid customer Email
th: อีเมลลูกค้าไม่ถูกต้อง

en: Invalid customer ID
th: รหัสลูกค้าไม่ถูกต้อง

en: Invalid key
th: รหัสไม่ถูกต้อง

en: Invalid nonce - nonce has already been used
th: nonce ไม่ถูกต้อง - nonce ดังกล่าวถูกใช้ไปแล้ว

en: Invalid order ID
th: รหัสการสั่งซื้อไม่ถูกต้อง

en: Invalid order note ID
th: รหัสบันทึกของรายการสั่งซื้อไม่ถูกต้อง

en: Invalid order refund ID
th: รหัสการคืนเงิินของรายการสั่งซื้อไม่ถูกต้อง

en: Invalid order status
th: สถานะการสั่งซื้อไม่ถูกต้อง

en: Invalid order.
th: รายการสั่งซื้อไม่ถูกต้อง

en: Invalid order. If you have an account please log in and try again.
th: การสั่งซื้อไม่ถูกต้อง หากคุณมีบัญชีผู้ใช้ กรุณาเข้าสู่ระบบแล้วลองใหม่อีกครั้ง

en: Invalid payment method.
th: วิธีการชำระเงินไม่ถูกต้อง

en: Invalid product category ID
th: รหัสหมวดหมู่สินค้าไม่ถูกต้อง

en: Invalid product type - the product type must be any of these: %s
th: ประเภทสินค้าไม่ถูกต้อง จะต้องเป็นค่า: %s

en: Invalid refund amount
th: จำนวนเงินที่ขอคืนผิดพลาด

en: Invalid shipping method.
th: วิธีการจัดส่งไม่ถูกต้อง

en: Invalid timestamp
th: การประทับเวลาไม่ถูกต้อง

en: Invalid username or e-mail.
th: รหัสผู้ใช้งาน หรืออีเมลไม่ถูกต้อง

en: Invalid webhook delivery
th: Webhook delivery ไม่ถูกต้อง

en: Invalid webhook delivery ID
th: รหัส Webhook delivery ไม่ถูกต้อง

en: Invoice for order {order_number}
th: ใบแจ้งราคาสินค้าสำหรับรายการสั่งซื้อ {order_number}

en: Invoice for order {order_number} from {order_date}
th: ใบแจ้งราคาสินค้าสำหรับรายการสั่งซื้อ {order_number} ในวันที่ {order_date}

en: Iran
th: อิหร่าน

en: Iraq
th: อิรัค

en: Isle of Man
th: ไอเอิล ออฟ แมน

en: Israel
th: อิสราเอล

en: Italy
th: อิตาลี

en: Item
th: สินค้า

en: Item #%s stock increased from %s to %s.
th: รายการ #%s เพิ่มจำนวนในสต็อกขึ้นจาก %s ถึง %s

en: Item #%s stock reduced from %s to %s.
th: สินค้า #&s ลดลงจากจำนวน %s เป็น %s

en: Ivory Coast
th: ไอวอรี่โคสท์

en: Jamaica
th: จาไมกา

en: Japan
th: ญี่ปุ่น

en: Jersey
th: เจอร์ซีย์

en: Jordan
th: จอร์แดน

en: Kalasin (&#3585;&#3634;&#3628;&#3626;&#3636;&#3609;&#3608;&#3640;&#3660;)
th: กาฬสินธุ์

en: Kalimantan Tengah
th: กาลีมันตันกลาง

en: Kalimantan Timur
th: กาลีมันตันตะวันออก

en: Kamphaeng Phet (&#3585;&#3635;&#3649;&#3614;&#3591;&#3648;&#3614;&#3594;&#3619;)
th: กำแพงเพชร

en: Kanchanaburi (&#3585;&#3634;&#3597;&#3592;&#3609;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: กาญจนบุรี

en: Kazakhstan
th: คาซัคสถาน

en: Kenya
th: เคนยา

en: Khon Kaen (&#3586;&#3629;&#3609;&#3649;&#3585;&#3656;&#3609;)
th: ขอนแก่น

en: Khuzestan  (خوزستان)
th: Khuzestan (خوزستان)

en: Kiribati
th: คิริบาติ

en: Krabi (&#3585;&#3619;&#3632;&#3610;&#3637;&#3656;)
th: กระบี

en: Kuwait
th: คูเวต

en: Kyrgyzstan
th: เคิร์กกิสถาน

en: Lampang (&#3621;&#3635;&#3611;&#3634;&#3591;)
th: ลำปาง

en: Lamphun (&#3621;&#3635;&#3614;&#3641;&#3609;)
th: ลำพูน

en: Laos
th: ลาว

en: Last Name
th: นามสกุล

en: Last name
th: นามสกุล

en: Latvia
th: ลัทเวีย

en: Learn more
th: อ่านเพิ่มเติม

en: Leave a Reply to %s
th: ตอบกลับถึง %s

en: Lebanon
th: เลบานอน

en: Lesotho
th: เลโซโธ

en: Liberia
th: ลิเบอเรีย

en: Libya
th: ลิเบีย

en: Liechtenstein
th: เลเชนสไตน์

en: List
th: รายการ

en: Lithuania
th: ลิธัวเนีย

en: Local Delivery
th: การจัดส่งในพื้นที่

en: Local Pickup
th: รับสินค้าเอง

en: Local delivery is a simple shipping method for delivering orders locally.
th: การรับสินค้าในพื้นที่เป็นการจัดส่งรายการสินค้าในท้องที่นั้น

en: Loei (&#3648;&#3621;&#3618;)
th: เลย

en: Log in
th: เข้าสู่ระบบ

en: Log in to Download Files
th: เข้าสู่ระบบเพื่อดาวน์โหลดไฟล์

en: Logged in as %s
th: เข้าสู่ระบบ %s

en: Login
th: เข้าสู่ระบบ

en: Logout
th: ลงชื่อออก

en: Lopburi (&#3621;&#3614;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: ลพบุรี

en: Lost Password
th: ลืมรหัสผ่าน

en: Lost your password?
th: ลืมรหัสผ่าน

en: Lost your password? Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
th: ลืมรหัสผ่าน? กรุณากรอกชื่อผู้ใช้งาน หรืออีเมล เพื่อคุณจะได้รับลิงค์เพื่อสร้างรหัสผ่านใหม่ทางอีเมล

en: Luxembourg
th: ลักซ์เซมเบิร์ก

en: Macao S.A.R., China
th: มาเก๊า, จีน

en: Macedonia
th: มาเซโดเนีย

en: Madagascar
th: มาดากัสการ์

en: Mae Hong Son (&#3649;&#3617;&#3656;&#3630;&#3656;&#3629;&#3591;&#3626;&#3629;&#3609;)
th: แม่ฮ่องสอน

en: Maha Sarakham (&#3617;&#3627;&#3634;&#3626;&#3634;&#3619;&#3588;&#3634;&#3617;)
th: มหาสารคาม

en: Make your payment directly into our bank account. Please use your Order ID as the payment reference. Your order won't be shipped until the funds have cleared in our account.
th: ทำรายการชำระเงินโดยโอนเงินเข้าสู่บัญชีธนาคารของเรา กรุณาใช้รหัสการสั่งซื้อของคุณในการอ้างอิง รายการสั่งซื้อของคุณไม่อาจจัดส่งได้จนกว่าเราจะทำการตรวจสอบเพื่อยืนยันยอดเงินในบัญชีของเราว่าถูกต้องและครบถ้วนสมบูรณ์

en: Malawi
th: มาลาวี

en: Malaysia
th: มาเลเซีย

en: Maldives
th: มัลดีฟส์

en: Mali
th: มาลี

en: Malta
th: มอลตา

en: Marshall Islands
th: หมู่เกาะมาร์แชล

en: Martinique
th: มาร์ตินิค

en: Mauritania
th: มอริทาเนีย

en: Mauritius
th: มอริเทียส

en: Max
th: สูงสุด

en: Max price
th: ราคาสูงสุด

en: Mayotte
th: มาโยต์

en: Method availability
th: เปิดใช้วิธีการ

en: Mexico
th: เม็กซิโก

en: Micronesia
th: ไมโครนีเซีย

en: Min
th: ต่ำสุด

en: Min price
th: ราคาต่ำสุด

en: Minimum Order Amount
th: ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ

en: Missing parameter %s
th: พารามิเตอร์ไม่ครบถ้วนจำนวน %s

en: Moldova
th: มอลโดวา

en: Monaco
th: โมนาโก

en: Mongolia
th: มองโกเลีย

en: Montenegro
th: มอนเตรเนโก

en: Montserrat
th: มอนท์เซอร์รัท

en: Morocco
th: โมรอคโค

en: Mozambique
th: โมซัมบิค

en: Mukdahan (&#3617;&#3640;&#3585;&#3604;&#3634;&#3627;&#3634;&#3619;)
th: มุกดาหาร

en: Multipart
th: หลายส่วน

en: Municipality
th: เทศบาล

en: My Account
th: บัญชีผู้ใช้ของฉัน

en: My Address
th: ที่อยู่ของฉัน

en: My Addresses
th: ที่อยู่ของฉัน

en: Myanmar
th: เมียนมาร์

en: N/A
th: ไม่ระบุ

en: Nakhon Nayok (&#3609;&#3588;&#3619;&#3609;&#3634;&#3618;&#3585;)
th: นครนายก

en: Nakhon Pathom (&#3609;&#3588;&#3619;&#3611;&#3600;&#3617;)
th: นครปฐม

en: Nakhon Phanom (&#3609;&#3588;&#3619;&#3614;&#3609;&#3617;)
th: นครพนม

en: Nakhon Ratchasima (&#3609;&#3588;&#3619;&#3619;&#3634;&#3594;&#3626;&#3637;&#3617;&#3634;)
th: นครราชสีมา

en: Nakhon Sawan (&#3609;&#3588;&#3619;&#3626;&#3623;&#3619;&#3619;&#3588;&#3660;)
th: นครสวรรค์

en: Nakhon Si Thammarat (&#3609;&#3588;&#3619;&#3624;&#3619;&#3637;&#3608;&#3619;&#3619;&#3617;&#3619;&#3634;&#3594;)
th: นครศรีธรรมราช

en: Name
th: ชื่อ

en: Namibia
th: นามิเบีย

en: Nan (&#3609;&#3656;&#3634;&#3609;)
th: น่าน

en: Narathiwat (&#3609;&#3619;&#3634;&#3608;&#3636;&#3623;&#3634;&#3626;)
th: นราธิวาส

en: Nauru
th: นาอูรู

en: Nepal
th: เนปาล

en: Netherlands
th: เนเธอร์แลนด์

en: Netherlands Antilles
th: เนเธอร์แลนด์ แอนทิลลิส

en: New %s
th:  %s ใหม่

en: New Caledonia
th: นิวคาเลโดเนีย

en: New Coupon
th: คูปองใหม่

en: New Order
th: รายการสั่งซื้อใหม่

en: New Password (leave blank to leave unchanged)
th: รหัสผ่านใหม่ (ปล่อยว่างไว้ ถ้าไม่ต้องการเปลี่ยน)

en: New Product
th: สินค้าใหม่

en: New Product Category Name
th: ชื่อหมวดหมู่สินค้าใหม่

en: New Product Tag Name
th: ป้ายกำกับสินค้าใหม่

en: New Shipping Class Name
th: รูปแบบการจัดส่งสินค้าใหม่

en: New Zealand
th: นิวซีแลนด์

en: New account
th: บัญชีใหม่

en: New customer order
th: รายการสั่งซื้อใหม่ของลูกค้า

en: New order
th: รายการสั่งซื้อใหม่

en: New password
th: รหัสผ่านใหม่

en: New products
th: สินค้าใหม่

en: New products added to %s
th: สินค้าใหม่ถูกเพิ่มไปยัง %s

en: New products tagged %s
th: สินค้าใหม่ถูกติดป้ายกำกับ %s

en: Nicaragua
th: นิการากัว

en: Niger
th: ไนเจอร์

en: Nigeria
th: ไนจีเรีย

en: Niue
th: นีอ

en: No Coupons found
th: ไม่พบคูปอง

en: No Coupons found in trash
th: ไม่พบคูปองในถังขยะ

en: No Orders found
th: ไม่พบรายการสั่งซื้อ

en: No Orders found in trash
th: ไม่พบรายการสั่งซื้อในถังขยะ

en: No Product Tags found
th: ไม่พบป้ายกำกับสินค้า

en: No Products found
th: ไม่พบสินค้า

en: No Products found in trash
th: ไม่พบสินค้าในถังขยะ

en: No file defined
th: ไม่มีการระบุไฟล์

en: No product categories exist.
th: ไม่มีหมวดหมู่สินค้าอยู่

en: No products had their stock increased - they may not have stock management enabled.
th: ไม่มีสินค้าเพิ่มจำนวนในสต็อก - อาจเป็นได้ว่าไม่ได้เปิดใช้ระบบ Stock management

en: No products had their stock reduced - they may not have stock management enabled.
th: ไม่มีสินค้าลดจำนวนในสต็อก - อาจเป็นได้ว่าไม่ได้เปิดใช้ระบบ Stock management

en: No products in the cart.
th: ไม่มีสินค้าในรถเข็น

en: No products were found matching your selection.
th: ไม่พบสินค้าตรงกับที่คุณเลือก

en: No route was found matching the URL and request method
th: ไม่พบ Route ที่เกี่ยวข้องกับ URL และวิธีการ Request

en: Nong Bua Lam Phu (&#3627;&#3609;&#3629;&#3591;&#3610;&#3633;&#3623;&#3621;&#3635;&#3616;&#3641;)
th: หนองบัวลำภู

en: Nong Khai (&#3627;&#3609;&#3629;&#3591;&#3588;&#3634;&#3618;)
th: หนองคาย

en: Nonthaburi (&#3609;&#3609;&#3607;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: นนทบุรี

en: Norfolk Island
th: เกาะนอร์โฟล์ค

en: North Korea
th: เกาหลีเหนือ

en: Norway
th: นอร์เวย์

en: Not that bad
th: ค่อนข้างแย่

en: Note
th: บันทึก

en: Note added to your {site_title} order from {order_date}
th: บันทึกเพิ่มเติมได้ถูกเพิ่มเข้าไปในรายการสั่งซื้อของคุณ ที่ {site_title} เมื่อ {order_date}

en: Note:
th: บันทึก

en: Note: Shipping and taxes are estimated%s and will be updated during checkout based on your billing and shipping information.
th: หมายเหตุ: ค่าจัดส่ง และภาษีเป็นการประมาณการ และจะปรับปรุงระหว่างทำการสั่งซื้อและชำระเงิน ขึ้นอยู่กับที่อยู่ในการจัดส่งสินค้าของคุณ

en: Number of products to show
th: จำนวนสินค้าที่ต้องการแสดง

en: Number of reviews to show
th: จำนวนบทวิจารณ์ที่แสดง

en: OR
th: หรือ

en: Oman
th: โอมาน

en: On-sale Products
th: สินค้าลดราคา

en: Only %s left in stock
th: เหลือสินค้าจำนวน %s

en: Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
th: ลูกค้าที่เข้าสู่ระบบ และเคยซื้อสินค้าแล้วเท่านั้น ที่ได้ให้บทวิจารณ์

en: Only show children of the current category
th: แสดงแค่หมวดย่อยของหมวดหมู่นี้เท่านั้น

en: Option Name | Additional Cost [+- Percents%] | Per Cost Type (order, class, or item)
th: Option Name | ราคาเพิ่มเติม [+- Percents] | ต่อประเภทราคา (order, class, or item)

en: Order
th: รายการสั่งซื้อ

en: Order #%s
th: รายการสั่งซื้อ #%s

en: Order #%s which was made %s has the status &ldquo;%s&rdquo;
th: รายการสั่งซื้อ %s ที่เกิดขึ้น มีสถานะ &ldquo;%s&rdquo;

en: Order #<mark class="order-number">%s</mark> was placed on <mark class="order-date">%s</mark> and is currently <mark class="order-status">%s</mark>.
th: รายการสั่งซื้อ <mark class="order-number">%s</mark> เมื่อวันที่<mark class="order-date">%s</mark> และอยู่ระหว่าง <mark class="order-status">%s</mark>.
    Order &lt;mark class="order-number">%s</mark> was placed on <mark class="order-date">%s</mark> and is currently <mark class="order-status">%s</mark>.

en: Order &ndash; %s
th: รายการสั่งซื้อ &ndash; %s

en: Order Again
th: สั่งซื้ออีกครั้ง

en: Order Details
th: รายละเอียดการสั่งซื้อ

en: Order ID
th: รหัสการสั่งซื้อ

en: Order ID is invalid
th: เลขที่รายการสั่งซื้อไม่ถูกต้อง

en: Order Notes
th: บันทึกในรายการสั่งซื้อ

en: Order Number
th: รหัสการสั่งซื้อ

en: Order Received
th: รายการสั่งซื้อที่ได้รับ

en: Order Updates
th: รายการสั่งซื้อปรับปรุงแล้ว

en: Order by
th: เรียงลำดับโดย

en: Order cancelled by customer.
th: รายการสั่งซื้อถูกยกเลิกโดยลูกค้า

en: Order item ID is required
th: ต้องใส่รหัสรายการสั่งซื้อ

en: Order item ID provided is not associated with order
th: รหัสรายการสั่งซื้อที่ให้มาไม่พบในรายการ

en: Order note is required
th: ต้องกรอกบันทึกรายการสั่งซื้อ

en: Order number: %s
th: รหัสการสั่งซื้อ: %s

[ctx: Order status]
en: Cancelled
th: ยกเลิก

[ctx: Order status]
en: Completed
th: เรียบร้อยแล้ว

[ctx: Order status]
en: Failed
th: ไม่สำเร็จ

[ctx: Order status]
en: On Hold
th: หยุดชั่วคราว

[ctx: Order status]
en: Pending Payment
th: รอการชำระเงิน

[ctx: Order status]
en: Processing
th: กำลังดำเนินการ

[ctx: Order status]
en: Refunded
th: คืนเงิน

en: Order status changed from %s to %s.
th: สถานะรายการสั่งซื้อเปลี่ยนจาก %s เป็น %s

en: Order {order_number} details
th: ใบแจ้งราคาสินค้าสำหรับรายการสั่งซื้อ {order_number}

en: Order: %s
th: รายการสั่งซื้อ: %s

en: Orders
th: รายการสั่งซื้อ

en: Our Bank Details
th: รายละเอียดธนาคารของเรา

en: Out of stock
th: สินค้าหมดแล้ว

[ctx: Page slug]
en: cart
th: รถเข็น

[ctx: Page slug]
en: checkout
th: ทำการสั่งซื้อและชำระเงิน

[ctx: Page slug]
en: my-account
th: บัญชีของฉัน

[ctx: Page slug]
en: shop
th: ร้านค้า

[ctx: Page title]
en: Cart
th: ตะกร้าสินค้า

[ctx: Page title]
en: Checkout
th: ทำการสั่งซื้อและชำระเงิน

[ctx: Page title]
en: My Account
th: บัญชีของฉัน

[ctx: Page title]
en: Shop
th: ร้านค้า

en: Pakistan
th: ปากีสถาน

en: Palestinian Territory
th: ดินแดนปาเลสไตน์

en: Panama
th: ปานามา

en: Papua New Guinea
th: ปาปัวนิวกีนี

en: Paraguay
th: ปารากวัย

en: Parent Coupon
th: คูปองสินค้าหลัก

en: Parent Orders
th: สินค้าหลัก

en: Parent Product
th: สินค้าหลัก

en: Parent Product Category
th: หมวดหมู่สินค้าระดับบน

en: Parent Product Category:
th: หมวดหมู่สินค้าระดับบน:

en: Parent Shipping Class
th: รูปแบบการจัดส่งสินค้าระดับบน

en: Parent Shipping Class:
th: รูปแบบการจัดส่งสินค้าระดับบน:

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Password Change
th: เปลี่ยนรหัสผ่าน

en: Password Reset Instructions
th: ขั้นตอนการเปลี่ยนรหัสผ่าน

en: Password Reset for {site_title}
th: การเปลี่ยนรหัสผ่านสำหรับ {site_title}

en: Password is required.
th: ต้องการรหัสผ่าน

en: Password reset is not allowed for this user
th: ผู้ใช้งานนี้ไม่อนุญาตให้ตั้งรหัสผ่านใหม่

en: Passwords do not match.
th: รหัสผ่านไม่ตรงกัน

en: Pathum Thani (&#3611;&#3607;&#3640;&#3617;&#3608;&#3634;&#3609;&#3637;)
th: ปทุมธานี

en: Pattani (&#3611;&#3633;&#3605;&#3605;&#3634;&#3609;&#3637;)
th: ปัตตานี

en: Paused
th: หยุดการทำงาน

en: Pay
th: ชำระเงิน

en: Pay Now
th: ชำระเงินทันที

en: Pay for Order
th: ชำระเงินตามรายการสั่งซื้อ

en: Pay for order
th: ชำระเงินตามรายการสั่งซื้อ

en: Pay with cash upon delivery.
th: ชำระเงินเมื่อรับสินค้า

en: PayPal Email
th: อีเมล PayPal

en: Payment
th: การชำระเงิน

en: Payment Method:
th: วิธีการชำระเงิน:

en: Payment Mode
th: วิธีการชำระเงิน

en: Payment method ID and title are required
th: ต้องการรหัสวิธีการชำระเงิน และหัวข้อ

en: Payment method added.
th: เพิ่มวิธีการชำระเงินแล้ว

en: Payment method description that the customer will see on your checkout.
th: คำอธิบายวิธีการชำระเงินซึ่งลูกค้าจะมองเห็นเมื่อทำการสั่งซื้อสินค้า

en: Payment method description that the customer will see on your website.
th: รายละเอียดวิธีการชำระเงินที่ลูกค้าจะเห็นบนเว็บไซต์ของคุณ

en: Payment to be made upon delivery.
th: ชำระเงินที่จะถูกทำขึ้นเมื่อจัดส่ง

en: Payment was declined - please try another card.
th: การชำระเงินถูกปฏิเสธ กรุณาใช้บัตรใบอื่น

en: Payment was declined - the customer need to try another card.
th: การชำระเงินถูกปฏิเสธ - ลูกค้าต้องใช้บัตรอื่นในการทำรายการ

en: Percentage of cart total
th: จำนวนเปอร์เซนต์ทั้งหมดในรถเข็น

en: Perfect
th: ดีเยี่ยม

en: Permanently deleted %s
th: ลบ %s แบบถาวรแล้ว

en: Permanently deleted customer
th: ลบลูกค้าถาวร

en: Permanently deleted order note
th: ลบบันทึกของรายการสั่งซื้อนี้

en: Peru
th: เปรู

en: Phang Nga (&#3614;&#3633;&#3591;&#3591;&#3634;)
th: พังงา

en: Phatthalung (&#3614;&#3633;&#3607;&#3621;&#3640;&#3591;)
th: พัทลุง

en: Phayao (&#3614;&#3632;&#3648;&#3618;&#3634;)
th: พะเยา

en: Phetchabun (&#3648;&#3614;&#3594;&#3619;&#3610;&#3641;&#3619;&#3603;&#3660;)
th: เพชรบูรณ์

en: Phetchaburi (&#3648;&#3614;&#3594;&#3619;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: เพชรบุรี

en: Phichit (&#3614;&#3636;&#3592;&#3636;&#3605;&#3619;)
th: พิจิตร

en: Philippines
th: ฟิลิปปินส์

en: Phitsanulok (&#3614;&#3636;&#3625;&#3603;&#3640;&#3650;&#3621;&#3585;)
th: พิษณุโลก

en: Phone
th: โทรศัพท์

en: Phrae (&#3649;&#3614;&#3619;&#3656;)
th: แพร่

en: Phuket (&#3616;&#3641;&#3648;&#3585;&#3655;&#3605;)
th: ภูเก็ต

en: Pitcairn
th: พิทแคร์น

en: Place order
th: สั่งซื้อ

en: Place the payment gateway in sandbox mode using sandbox API keys (real payments will not be taken).
th: ช่องทางการชำระเงินใน Sandbox mode ใช้ Sandbox API keys (ไม่มีการชำระเงินเกิดขึ้น)

en: Plain text
th: ข้อความเปล่า

en: Plain text template
th: Template ข้อความเปล่า

en: Please attempt your purchase again or go to your account page.
th: กรุณาทำการสั่งซื้อใหม่อีกครั้ง หรือไปที่หน้าบัญชีของคุณ

en: Please attempt your purchase again.
th: กรุณาทำการสั่งซื้อใหม่อีกครั้ง

en: Please choose a product to add to your cart&hellip;
th: กรุณาเลือกสินค้าเพื่อใส่ในรถเข็นของคุณ&hellip;

en: Please choose product options&hellip;
th: กรุณาเลือกตัวเลือกสินค้า&hellip;

en: Please choose the quantity of items you wish to add to your cart&hellip;
th: กรุณาระบุจำนวนสินค้าที่คุณต้องการเพิ่มในรถเข็น

en: Please continue to the checkout and enter your full address to see if there are any available shipping methods.
th: กรุณาตรวจสอบรายการ และกรอกที่อยู่ให้ครบถ้วน เพื่อดูว่ามีการจัดส่งแบบใดบ้าง

en: Please enter a coupon code.
th: กรุณากรอกรหัสคูปอง

en: Please enter a valid account username.
th: กรุณากรอกชื่อผู้ใช้งานที่ถูกต้อง

en: Please enter a valid order ID
th: กรุณากรอกรหัสการสั่งซื้อที่ถูกต้อง

en: Please enter a valid order email
th: กรุณากรอกอีเมลที่ใช้ในการสั่งซื้อที่ถูกต้อง

en: Please enter a valid postcode/ZIP.
th: กรุณากรอกรหัสไปรษณีย์ที่ถูกต้อง

en: Please enter an account password.
th: กรุณาใส่รหัสผ่าน

en: Please enter your current password.
th: กรุณากรอกรหัสผ่านปัจจุบัน

en: Please enter your name.
th: กรุณากรอกชื่อ

en: Please enter your password.
th: กรุณากรอกรหัสผ่าน

en: Please fill in your details above to see available payment methods.
th: กรุณาใส่รายละเอียดด้านบน เพื่อดูวิธีการชำระเงิน

en: Please fill in your details to see available shipping methods.
th: กรุณากรอกรายละเอียดเพื่อดูว่ามีการจัดส่งแบบใดบ้าง

en: Please fill out all password fields.
th: กรุณากรอกรหัสผ่านทุกช่อง

en: Please provide a valid email address.
th: กรุณากรอกอีเมลแอดเดรสที่ถูกต้อง

en: Please rate the product.
th: กรุณาให้คะแนนสินค้า

en: Please re-enter your password.
th: กรุณากรอกรหัสผ่านอีกครั้ง

en: Please select a rating
th: กรุณาเลือกระดับ

en: Please send your cheque to Store Name, Store Street, Store Town, Store State / County, Store Postcode.
th: กรุณาส่งเช็คของคุณมาที่ ชื่อร้าน, ที่อยู่ร้าน,

en: Please use the shipping calculator to see available shipping methods.
th: กรุณาใช้เครื่องคำนวณค่าจัดส่งเพื่อดูว่ามีการจัดส่งแบบใดบ้าง

en: Poland
th: โปแลนด์

en: Popular Product Tags
th: ป้ายกำกับสินค้าที่นิยม

en: Portugal
th: โปรตุเกส

en: Postcode
th: รหัสไปรษณีย์

en: Postcode / Zip
th: รหัสไปรษณีย์

en: Prachin Buri (&#3611;&#3619;&#3634;&#3592;&#3637;&#3609;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: ปราจีนบุรี

en: Prachuap Khiri Khan (&#3611;&#3619;&#3632;&#3592;&#3623;&#3610;&#3588;&#3637;&#3619;&#3637;&#3586;&#3633;&#3609;&#3608;&#3660;)
th: ประจวบคีรีขันธ์

en: Prefecture
th: ศาลากลาง

en: Price
th: ราคา

en: Price:
th: ราคา

en: Proceed to Checkout
th: ดำเนินการสั่งซื้อและชำระเงิน

en: Proceed to PayPal
th: ดำเนินการต่อด้วย PayPal

en: Processing <span class="count">(%s)</span> | Processing <span class="count">(%s)</span>
th[0]: อยู่ระหว่างดำเนินการ <span class="count">(%s)</span>

en: Processing order
th: ประมวลผลรายการสั่งซื้อ

en: Product
th: สินค้า

en: Product % Discount
th: สินค้าลดราคา %

en: Product Backorder
th: สินค้าสั่งจองได้

en: Product Categories
th: หมวดหมู่สินค้า

en: Product Category
th: หมวดหมู่สินค้า

en: Product Description
th: รายละเอียดสินค้า

en: Product Discount
th: สินค้าลดราคา

en: Product ID provided does not match this line item
th: รหัสสินค้าที่ให้มาไม่ตรงกับรายการ

en: Product Image
th: รูปภาพสินค้า

en: Product Tag
th: ป้ายกำกับสินค้า

en: Product Tags
th: ป้ายกำกับสินค้า

en: Product is invalid
th: รหัสสินค้าไม่ถูกต้อง

en: Product low in stock
th: สินค้าใกล้หมดสต็อค

en: Product out of stock
th: สินค้าหมดสต็อค

[ctx: Product quantity input tooltip]
en: Qty
th: จำนวน

en: Product quantity is required
th: ต้องระบุจำนวนสินค้า

en: Product quantity must be a positive float
th: จำนวนสินค้าต้องเป็นเลขจำนวนเต็มบวก

en: Products
th: สินค้า

en: Provided order currency is invalid
th: สกุลเงินในรายการสั่งซื้อไม่ถูกต้อง

en: Province
th: จังหวัด

en: Qatar
th: กาตาร์

en: Qty
th: จำนวน

en: Quantity
th: จำนวน

en: Quantity: %s
th: จำนวน: %s

en: Query type
th: ประเภทการสืบค้น

en: Random
th: สุ่ม

en: Ranong (&#3619;&#3632;&#3609;&#3629;&#3591;)
th: ระนอง

en: Ratchaburi (&#3619;&#3634;&#3594;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: ราชบุรี

en: Rate&hellip;
th: ให้คะแนน&hellip;

en: Rated %d out of 5
th: ให้คะแนน %d จาก 5

en: Rated %s out of 5
th: ให้คะแนน %s ตั้งแต่ 1-5 คะแนน

en: Rayong (&#3619;&#3632;&#3618;&#3629;&#3591;)
th: ระยอง

en: Re-enter new password
th: ใส่รหัสผ่านใหม่อีกครั้ง

en: Read
th: อ่าน

en: Read More
th: รายละเอียดเพิ่มเติม

en: Read more
th: อ่านเพิ่มเติม

en: Read/Write
th: อ่าน/เขียน

en: Receiver Email
th: อีเมลของผู้รับ

en: Recent Orders
th: รายการสั่งซื้อล่าสุด

en: Recent Reviews
th: บทวิจารณ์ล่าสุด

en: Recently Viewed Products
th: สินค้าที่มีบทวิจารณ์ล่าสุด

en: Recipient(s)
th: ผู้รับ

en: Refund &ndash; %s
th: คืนเงิน &ndash; %s

en: Refund amount is required
th: ต้องระบุจำนวนเงินที่ต้องการคืน

en: Refund amount must be positive
th: จำนวนเงินที่ให้คืนต้องเป็นเลขจำนวนบวก

en: Refund failed
th: การคืนเงินล้มเหลว

en: Refund was declined.
th: การชำระเงินถูกปฏิเสธ

en: Refunded <span class="count">(%s)</span> | Refunded <span class="count">(%s)</span>
th[0]: คืนเงิน  <span class="count">(%s)</span> แล้ว

en: Refunds
th: คืนเงิน

en: Region
th: ภูมิภาค

en: Register
th: ลงทะเบียน

en: Related Products
th: สินค้าที่เกี่ยวข้อง

en: Remember me
th: จำฉันไว้

en: Remove filter
th: ยกเลิกตัวกรอง

en: Remove selected account(s)
th: เอาบัญชีที่เลือกออก

en: Remove this item
th: ลบสินค้านี้

en: Republic of Ireland
th: สาธารณรัฐไอร์แลนด์

en: Reset Password
th: ตั้งรหัสผ่านใหม่

en: Reset password
th: เปลี่ยนรหัสผ่าน

en: Return To Cart
th: กลับไปที่รถเข็น

en: Return To Shop
th: กลับไปซื้อสินค้า

en: Return to homepage
th: กลับไปยังหน้าหลัก

en: Returning customer?
th: คุณเป็นลูกค้าเก่าหรือไม่?

en: Reunion
th: รียูเนียน

en: Reviews
th: บทวิจารณ์

en: Reviews (%d)
th: บทวิจารณ์ (%d)

en: Roi Et (&#3619;&#3657;&#3629;&#3618;&#3648;&#3629;&#3655;&#3604;)
th: ร้อยเอ็ด

en: Romania
th: โรมาเนีย

en: Russia
th: รัสเซีย

en: Rwanda
th: รวันดา

en: SKU:
th: รหัสสินค้า:

en: Sa Kaeo (&#3626;&#3619;&#3632;&#3649;&#3585;&#3657;&#3623;)
th: สระแก้ว

en: Saint Barth&eacute;lemy
th: เซนต์บาร์ท

en: Saint Helena
th: เซนต์เฮเลนา

en: Saint Kitts and Nevis
th: เซนต์คิทส์ แอนด์เนวิส

en: Saint Lucia
th: เซนต์ลูเชีย

en: Saint Martin (Dutch part)
th: เซนต์มาร์ติน (ฝั่งดัชต์)

en: Saint Martin (French part)
th: เซนต์มาร์ติน (ฝั่งฝรั่งเศส)

en: Saint Pierre and Miquelon
th: เซนต์ปิแอร์ แอนด์มิคิลอน

en: Saint Vincent and the Grenadines
th: เซนต์วินเซนต์ แอนด์เกรนาดีนส์

en: Sakon Nakhon (&#3626;&#3585;&#3621;&#3609;&#3588;&#3619;)
th: สกลนคร

en: Sale!
th: ลดราคา!

en: Sales
th: ยอดขาย

en: Samut Prakan (&#3626;&#3617;&#3640;&#3607;&#3619;&#3611;&#3619;&#3634;&#3585;&#3634;&#3619;)
th: สมุทรปราการ

en: Samut Sakhon (&#3626;&#3617;&#3640;&#3607;&#3619;&#3626;&#3634;&#3588;&#3619;)
th: สมุทรสาคร

en: Samut Songkhram (&#3626;&#3617;&#3640;&#3607;&#3619;&#3626;&#3591;&#3588;&#3619;&#3634;&#3617;)
th: สมุทรสงคราม

en: San Marino
th: ซานมาริโน

en: Saraburi (&#3626;&#3619;&#3632;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: สระบุรี

en: Satun (&#3626;&#3605;&#3641;&#3621;)
th: สตูล

en: Saudi Arabia
th: ซาอุดิอาระเบีย

en: Save
th: บันทึก

en: Save Address
th: บันทึกที่อยู่

en: Save changes
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: Search %s
th: ค้นหา %s

en: Search Coupons
th: ค้นหาคูปอง

en: Search Orders
th: ค้นหารายการสั่งซื้อ

en: Search Product Categories
th: ค้นหาหมวดหมู่สินค้า

en: Search Product Tags
th: ค้นหาป้ายกำกับสินค้า

en: Search Products
th: ค้นหาสินค้า

en: Search Results: &ldquo;%s&rdquo;
th: ผลการค้นหา: &ldquo;%s&rdquo;

en: Search Shipping Classes
th: ค้นหารูปแบบการจัดส่งสินค้า

en: Search for:
th: ค้นหา:

en: Select
th: เลือก

en: Select a category
th: เลือกหมวดหมู่

en: Select a country&hellip;
th: โปรดเลือกประเทศ&hellip;

en: Select a state&hellip;
th: เลือกรัฐ&hellip;

en: Select an option&hellip;
th: เลือกตัวเลือก&hellip;

en: Select options
th: เลือกรูปแบบ

en: Select shipping methods
th: เลือกวิธีการจัดส่ง

en: Select some countries
th: เลือกประเทศ

en: Selected countries
th: เลือกประเทศ

en: Senegal
th: เซเนกัล

en: Separate Product Tags with commas
th: แบ่งแยกป้ายกำกับสินค้าด้วยเครื่องหมายคอมมา

en: Serbia
th: เซอร์เบีย

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Seychelles
th: เซเชลส์

en: Ship to a different address?
th: ต้องการจัดส่งไปยังที่อยู่อื่นหรือไม่?

en: Shipping
th: การจัดส่ง

en: Shipping #%d
th: จัดส่ง #%d

en: Shipping Address
th: ที่อยู่จัดส่งสินค้า

en: Shipping Class
th: รูปแบบการจัดส่งสินค้า

en: Shipping Classes
th: รูปแบบการจัดส่งสินค้า

en: Shipping Details
th: รายละเอียดการจัดส่ง

en: Shipping address
th: ที่อยู่จัดส่งสินค้า

en: Shipping costs updated.
th: ปรับปรุงค่าจัดส่งแล้ว

en: Shipping method ID is required
th: ต้องระบุรหัสวิธีการจัดส่ง

en: Shipping total must be a positive amount
th: ผลรวมค่าจัดส่งต้องเป็นเลขจำนวนเต็มบวก

en: Shipping:
th: การจัดส่ง

en: Shop Manager
th: ผู้จัดการร้าน

en: Show
th: แสดง

en: Show as dropdown
th: แสดงเป็นแบบ Dropdown

en: Show hidden products
th: แสดงสินค้าที่ซ่อนไว้

en: Show hierarchy
th: แสดงลำดับขั้น

en: Show product counts
th: แสดงจำนวนสินค้า

en: Showing all %d results
th: แสดงทั้งหมด %d

en: Showing the single result
th: แสดงผลอย่างเดียว

en: Shows a custom attribute in a widget which lets you narrow down the list of products when viewing product categories.
th: แสดงคุณสมบัติซึ่งปรับปรุงได้ใน Widget ซึ่งจะทำให้คุณเจาะจงลงในรายการสินค้าที่แสดง เมื่อเลือกดูหมวดหมู่สินค้า

en: Shows a price filter slider in a widget which lets you narrow down the list of shown products when viewing product categories.
th: แสดง Slider ตัวกรองราคาใน Widget ซึ่งจะทำให้คุณเจาะจงลงในรายการสินค้าที่แสดง เมื่อเลือกดูหมวดหมู่สินค้า

en: Sierra Leone
th: เซียร์ราเลโอน

en: Sign up for Simplify Commerce
th: เข้าสู่ระบบ Simplify Commerce

en: Simple product
th: สินค้าทั่วไป

en: Simplify Commerce Error: Please enter your public and private keys
th: Simplify Commerce Error: กรุณากรอก Public and private keys

en: Simplify Commerce Error: Simplify commerce requires PHP 5.3 and above. You are using version %s.
th: Simplify Commerce Error: Simplify commerce ต้องใช้ PHP 5.3 ขึ้นไป
    คุณกำลังใช้ %s

en: Simplify Commerce is enabled, but the <a href="%s">force SSL option</a> is disabled; your checkout may not be secure! Please enable SSL and ensure your server has a valid SSL certificate - Simplify Commerce will only work in sandbox mode.
th: Simplify Commerce ถูกเปิดใช้งาน แต่มีการปิด <a href="%s"> SSL Option </a> การตรวจสอบรายการสั่งซื้ออาจไม่ปลอดภัย! กรุณาเปิดใช้งาน SSL และมั่นใจว่า Server มี SSL Certificate ที่สมบูรณ์ - Simplify Commerce ทำงานใน Sandbox mode เท่านั้น

en: Simplify Commerce is your merchant account and payment gateway all rolled into one. Choose Simplify Commerce as your WooCommerce payment gateway to get access to your money quickly with a powerful, secure payment engine backed by MasterCard.
th: Simplify Commerce เป็นทั้งบัญชีผู้ค้า และช่องทางการชำระเงิน เลือก Simplify Commerce เป็นช่องทางการชำระเงินของ WooCommerce เพื่อเข้าถึงระบบการเงินของคุณอย่างรวดเร็ว และมีประสิทธิภาพ 
    ดูแลความปลอดภัยโดย MasterCard

en: Simplify Transaction Failed (%s)
th: รายการ Simplify Failed (%s)

en: Since your browser does not support JavaScript, or it is disabled, please ensure you click the <em>Update Totals</em> button before placing your order. You may be charged more than the amount stated above if you fail to do so.
th: เนื่องจากเบราเซอร์ของคุณไม่สนับสนุนจาวาสคริปท์ หรืออาจปิดการใช้งานไว้ กรุณาตรวจสอบว่าคุณได้คลิกปุ่ม <em>ปรับปรุงยอดรวม</em> ก่อนที่จะทำรายการสั่งซื้อ หากคุณไม่ได้ทำขั้นตอนดังกล่าว อาจจะถูกเรียกเก็บมากกว่าจำนวนที่คุณทำรายการ

en: Sing Buri (&#3626;&#3636;&#3591;&#3627;&#3660;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: สิงห์บุรี

en: Singapore
th: สิงคโปร์

en: Sisaket (&#3624;&#3619;&#3637;&#3626;&#3632;&#3648;&#3585;&#3625;)
th: ศรีสะเกษ

en: Slovakia
th: สโลวาเกีย

en: Slovenia
th: สโลวาเนีย

en: Solomon Islands
th: หมู่เกาะโชโลมอน

en: Somalia
th: โซมาเลีย

en: Someone requested that the password be reset for the following account:
th: มีการส่งคำร้องเพื่อตั้งรหัสผ่านใหม่สำหรับบัญชีต่อไปนี้:

en: Songkhla (&#3626;&#3591;&#3586;&#3621;&#3634;)
th: สงขลา

en: Sorry, "%s" is not in stock. Please edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
th: ขออภัยในความไม่สะดวก สินค้า "%s" มีไม่เพียงพอสำหรับคำสั่งซื้อของคุณ กรุณาแก้ไขรถเข็นสินค้าและลองอีกครั้ง

en: Sorry, coupon "%s" has already been applied and cannot be used in conjunction with other coupons.
th: ขออภัยค่ะ คูปอง %s ถูกใช้ไปแล้ว และไม่สามารถใช้ร่วมกับคูปองอื่นๆ ได้อีก

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your location. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
th: ไม่พบวิธีการชำระเงินนี้ในพื้นที่ของคุณ กรุณาติดต่อเราหากคุณต้องการความช่วยเหลือ หรือต้องการดำเนินการอื่นเพิ่มเติม

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your state. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
th: ไม่พบวิธีการชำระเงินนี้ในพื้นที่ของคุณ กรุณาติดต่อเราหากคุณต้องการความช่วยเหลือ หรือต้องการดำเนินการอื่นเพิ่มเติม

en: Sorry, it seems that there are no payment methods which support adding a new payment method. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
th: ขออภัย, ดูเหมือนว่ายังไม่มีวิธีการชำระเงินที่สนับสนุนการเพิ่มวิธีการชำระเงินใหม่นี้ กรุณาติดต่อเรา หากคุณต้องการความช่วยเหลือ หรือต้องการเปลี่ยนแปลงนอกเหนือจากนี้

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is invalid - it has now been removed from your order.
th: ขออภัยค่ะ คูปอง %s ไม่ถูกต้อง และถูกเอาออกจากคำสั่งซื้อของคุณแล้ว

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is not yours - it has now been removed from your order.
th: ขออภัยค่ะ คูปอง %s ไม่ใช่ของคุณ และถูกเอาออกจากคำสั่งซื้อของคุณแล้ว

en: Sorry, no products matched your selection. Please choose a different combination.
th: ขออภัยค่ะ ไม่มีสินค้าที่ตรงกับที่คุณเลือก กรุณาเลือกใหม่

en: Sorry, the minimum allowed order total is 0.50 to use this payment method.
th: ขออภัยค่ะ จำนวนเงินขั้นต่ำในการชำระด้วยวิธีนี้คือ 0.50

en: Sorry, this coupon is not applicable to your cart contents.
th: ขออภัยค่ะ คูปองนี้ใช้ไม่ได้กับสินค้าในรถเข็นของคุณ

en: Sorry, this coupon is not valid for sale items.
th: ขออภัยค่ะ คูปองนี้ใช้กับสินค้าลดราคาไม่ได้

en: Sorry, this download has expired
th: ขออภัย การดาวน์โหลดนี้หมดอายุแล้ว

en: Sorry, this order is invalid and cannot be paid for.
th: ขออภัย ไม่สามารถชำระตามรายการสั่งซื้อนี้ได้

en: Sorry, this product cannot be purchased.
th: ขออภัยค่ะ ไม่สามารถซื้อสินค้านี้ได้

en: Sorry, this product is unavailable. Please choose a different combination.
th: ขออภัย สินค้านี้ไม่มีอยู่ กรุณาเลือกใหม่

en: Sorry, we do not have enough "%s" in stock to fulfill your order (%s in stock). Please edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
th: ขออภัยในความไม่สะดวก สินค้า "%s" มีไม่เพียงพอสำหรับคำสั่งซื้อของคุณ (เหลือ %s หน่วย) กรุณาแก้ไขรถเข็นสินค้าและลองอีกครั้ง

en: Sorry, we do not have enough "%s" in stock to fulfill your order right now. Please try again in %d minutes or edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
th: ขออภัยค่ะ %s มีไม่เพียงพอที่จัดให้ตามรายการนี้ กรุณาลองใหม่อีกครั้งภายใน %d นาที หรือ แก้ไขรายการในรถเข็นของคุณ ทีมงานขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

en: Sorry, you have reached your download limit for this file
th: ขออภัยค่ะ คุณดาวน์โหลดไฟล์ครบจำนวนที่ระบุไว้แล้ว

en: Sorry, your session has expired.
th: ขอโทษค่ะ หมดเวลาทำรายการแล้ว

en: Sorry, your session has expired. <a href="%s" class="wc-backward">Return to homepage</a>
th: ขออภัยค่ะ หมดเวลาทำรายการ กรุณากลับไปที่หน้าหลัก

en: Sort Code
th: สาขาของธนาคาร

en: Sort by average rating
th: เรียงตามคะแนนเฉลี่ย

en: Sort by newness
th: เรียงตามสินค้าใหม่

en: Sort by popularity
th: เรียงตามความนิยม

en: Sort by price: high to low
th: เรียงตามราคา: สูงไปต่ำ

en: Sort by price: low to high
th: เรียงตามราคา: ต่ำไปสูง

[ctx: Sorting order]
en: Order
th: คำสั่งซื้อ

en: South Africa
th: แอฟริกาใต้

en: South Georgia/Sandwich Islands
th: จอร์เจียใต้/หมู่เกาะแซนด์วิช

en: South Korea
th: เกาหลีใต้

en: South Sudan
th: ซูดานใต้

en: Spain
th: สเปน

en: Specific Countries
th: ระบุประเทศ

en: Sri Lanka
th: ศรีลังกา

en: Standard
th: มาตรฐาน

en: State
th: รัฐ

en: State / County
th: จังหวัด

en: State / county
th: จังหวัด

en: Status
th: สถานะ

en: Subject
th: หัวข้อเรื่อง

en: Subject (downloadable)
th: หัวข้อเรื่อง (สามารถดาวน์โหลดได้)

en: Submit
th: ตกลง

en: Subtotal
th: รวม

en: Suburb
th: เมือง

en: Sudan
th: ซูดาน

en: Sukhothai (&#3626;&#3640;&#3650;&#3586;&#3607;&#3633;&#3618;)
th: สุโขทัย

en: Suphan Buri (&#3626;&#3640;&#3614;&#3619;&#3619;&#3603;&#3610;&#3640;&#3619;&#3637;)
th: สุพรรณบุรี

en: Surat Thani (&#3626;&#3640;&#3619;&#3634;&#3625;&#3598;&#3619;&#3660;&#3608;&#3634;&#3609;&#3637;)
th: สุราษฎร์ธานี

en: Surin (&#3626;&#3640;&#3619;&#3636;&#3609;&#3607;&#3619;&#3660;)
th: สุรินทร์

en: Suriname
th: ซูรินาม

en: Svalbard and Jan Mayen
th: สวาลบาร์ด แอนด์แจน มาเยน

en: Swaziland
th: สวาซีแลนด์

en: Sweden
th: สวีเดน

en: Switzerland
th: สวิสเซอร์แลนด์

en: Syria
th: ซีเรีย

en: TEST MODE ENABLED. Use a test card: %s
th: TEST MODE ถูกเปิดใช้งาน ใช้ Test card: %s

en: Tag: | Tags:
th[0]: ป้ายกำกับ:

en: Taiwan
th: ไต้หวัน

en: Tajikistan
th: ทาจิกิสถาน

en: Tak (&#3605;&#3634;&#3585;)
th: ตาก

en: Take payments via Simplify Commerce - uses simplify.js to create card tokens and the Simplify Commerce SDK. Requires SSL when sandbox is disabled.
th: ชำระเงินผ่าน Simplify Commerce - ใช้ simplify.js ในการสร้าง Credit card token และ Simplify Commerce SDK และต้องใช้ SSL หากปิดการใช้งาน sandbox

en: Tanzania
th: แทนซาเนีย

en: Tax
th: ภาษี

en: Tax Status
th: สถานะภาษี

[ctx: Tax status]
en: None
th: ไม่มี

en: Taxable
th: ต้องชำระภาษี

en: Tehran  (تهران)
th: Tehran (تهران)

en: Telephone:
th: โทรศัพท์:

en: Template file copied to theme.
th: ไฟล์ Template ถูกคัดลอกไปยัง Theme

en: Template file deleted from theme.
th: ไฟล์ Template ถูกลบออกจาก Theme

en: Text
th: ข้อความ

en: Thai Baht
th: บาท ไทย

en: Thailand
th: ไทย

en: Thank you for your order
th: ขอบคุณสำหรับรายการสั่งซื้อค่ะ

en: Thank you. Your order has been received.
th: ขอบคุณค่ะ ได้รับรายการสั่งซื้อของคุณเรียบร้อยแล้ว

en: Thanks for creating an account on %s. Your username is <strong>%s</strong>.
th: ขอบคุณที่ได้สร้างบัญชีบน %s. ชื่อผู้ใช้ของคุณคือ <strong>%s</strong>.

en: The API key provided does not have read permissions
th: API key นี้ไม่มีสิทธิ์สำหรับการอ่าน

en: The API key provided does not have write permissions
th: API key นี้ไม่มีสิทธิ์สำหรับการเขียน

en: The SKU already exists on another product
th: รหัสสินค้านี้ถูกใช้โดยสินค้าอื่นแล้ว

en: The cart has been filled with the items from your previous order.
th: รถเข็นมีสินค้าจากรายการสั่งซื้อครั้งก่อนของคุณแล้ว

en: The coupon code already exists
th: รหัสคูปองนี้มีอยู่แล้ว

en: The customer cannot be deleted
th: ไม่สามารถลบลูกค้าได้

en: The following addresses will be used on the checkout page by default.
th: ที่อยู่นี้จะถูกใช้ในหน้าการสั่งซื้อ

en: The handler for the route is invalid
th: การจัดการ Route นี้ไม่ถูกต้อง

en: The maximum spend for this coupon is %s.
th: ใช้คูปองชำระได้มากที่สุดคือ %s

en: The minimum spend for this coupon is %s.
th: ใช้คูปองชำระได้น้อยที่สุดคือ %s

en: The order #%d from %s has been cancelled. The order was as follows:
th: รายการสั่งซื้อ #%d จาก %s ได้ถูกยกเลิก. รายการสั่งซื้อมีดังนี้:

en: The order note ID provided is not associated with the order
th: รหัสบันทึกของรายการสั่งซื้อที่ให้มาไม่ตรงกับรายการสั่งซื้อนี้

en: The order refund ID provided is not associated with the order
th: ไม่พบรหัสรายการคืนเงินที่ให้มา

en: The order totals have been updated. Please confirm your order by pressing the Place Order button at the bottom of the page.
th: รายการสั่งซื้อทั้งหมดได้ถูกปรับปรุงแล้ว กรุณายืนยันรายการสั่งซื้อของคุณโดยกดที่ปุ่ม สั่งซื้อสินค้า ที่ด้านล่างของหน้า

en: The product variation is invalid
th: รูปแบบสินค้าไม่ถูกต้อง

en: There are no reviews yet.
th: ยังไม่มีบทวิจารณ์

en: There are some issues with the items in your cart (shown above). Please go back to the cart page and resolve these issues before checking out.
th: มีปัญหาบางประการกับสินค้าในตระกร้าของคุณ (ที่แสดงด้านบน) กรุณาย้อนกลับไปที่หน้าตะกร้า และแก้ไขก่อนตรวจสอบรายการสั่งซื้อ

en: This %s cannot be deleted
th:  %s ไม่สามารถลบได้

en: This controls the email subject line. Leave blank to use the default subject: <code>%s</code>.
th: ส่วนนี้ใช้ควบคุมหัวเรื่องอีเมล ปล่อยว่างหากต้องการใช้ค่าเริ่มต้น: <code>%s</code>

en: This controls the main heading contained within the email notification. Leave blank to use the default heading: <code>%s</code>.
th: ส่วนนี้ใช้ควบคุมส่วนหัวหลักที่อยู่ในอีเมลแจ้งเตือน ปล่อยว่างเพื่อใช้ค่าเริ่มต้น: <code>%s</code>

en: This controls the title which the user sees during checkout.
th: สิ่งนี้ควบคุมหัวเรื่องที่ลูกค้าจะเห็นระหว่างกระบวนการสั่งซื้อสินค้า

en: This coupon has expired.
th: คูปองนี้หมดอายุแล้ว

en: This email address is already registered.
th: อีเมลนี้เคยลงทะเบียนไปแล้ว

en: This is a demo store for testing purposes &mdash; no orders shall be fulfilled.
th: ขณะนี้ร้านค้ากำลังอยู่ในช่วงการทดลอง &mdash; ไม่มีสินค้าอยู่ในร้าน

en: This is not your download link.
th: นี่ไม่ใช่ Link ในการดาวน์โหลดของคุณ

en: This is where store orders are stored.
th: รายการสั่งซื้อของร้านค้าจะถูกเก็บอยู่ที่นี่

en: This is where you can add new coupons that customers can use in your store.
th: คุณสามารถเพิ่มคูปองใหม่ที่จะให้ลูกค้าใช้ได้ในร้านค้าที่นี่

en: This is where you can add new products to your store.
th: คุณสามารถเพิ่มสินค้าใหม่เข้าไปในร้านค้าของคุณได้ที่นี่

en: This order note cannot be deleted
th: ไม่สามารถลบบันทึกของรายการสั่งซื้อนี้ได้

en: This order&rsquo;s status is &ldquo;%s&rdquo;&mdash;it cannot be paid for. Please contact us if you need assistance.
th: สถานะรายการสั่งซื้อ &rsquo;s คือ &ldquo;%s&rdquo;&mdash; ซึ่งไม่สามารถทำการชำระเงินได้ กรุณาติดต่อเราหากต้องการความช่วยเหลือเพิ่มเติม

en: This product is currently out of stock and unavailable.
th: สินค้านี้หมดสต็อก และไม่สามารถหาได้

en: This product is protected and cannot be purchased.
th: สินค้านี้ถูกป้องกัน และไม่สามารถสั่งซื้อได้

en: This template has been overridden by your theme and can be found in: <code>%s</code>.
th: Template นี้ถูกเขียนทับโดย Theme ของคุณทำไว้ และพบได้ใน <code>%s</code>

en: This variable product has no active variations so cannot be published. Changing status to draft.
th: รูปแบบสินค้าถูกปิดไม่ให้ใช้งาน ทำให้ไม่สามารถ Publish ได้ ต้องเปลี่ยนสถานะเป็น Draft ก่อน

en: Timor-Leste
th: ติมอร์-เลสเต

en: Title
th: หัวเรื่อง

en: To override and edit this email template copy <code>%s</code> to your theme folder: <code>%s</code>.
th: เพื่อที่จะเขียนทับ และแก้ไข Template อีเมล กรุณาคัดลอก <code>%s</code> ไปยังโฟลเดอร์ของ Theme: <code>%s</code>

en: To reset your password, visit the following address:
th: หากต้องการตั้งรหัสผ่านใหม่ เข้าที่:

en: To track your order please enter your Order ID in the box below and press the "Track" button. This was given to you on your receipt and in the confirmation email you should have received.
th: โปรดกรอกรหัสสั่งซื้อ (Order ID) ในช่องด้านล่างนี้ เพื่อติดตามสถานะสินค้า คุณควรได้รับรหัสสั่งซื้อเรียบร้อยแล้ว ในใบเสร็จรับเงินที่ส่งไปยัง Email ของคุณ

en: Togo
th: โตโก

en: Tokelau
th: โตคเลา

en: Tonga
th: ตองกา

en: Top Rated Products
th: สินค้ายอดนิยม

en: Total
th: รวมทั้งหมด

en: Total:
th: รวมทั้งหมด:

en: Totals
th: รวมทั้งหมด

en: Town / City
th: อำเภอ

en: Town / District
th: เมือง/ตำบล

en: Track
th: ติดตาม

en: Trang (&#3605;&#3619;&#3633;&#3591;)
th: ตรัง

en: Trat (&#3605;&#3619;&#3634;&#3604;)
th: ตราด

en: Trinidad and Tobago
th: ตรินิแดด แอนด์โทแบโก

en: Tunisia
th: ตูนีเซีย

en: Turkey
th: ตุรกี

en: Turkmenistan
th: เติร์กเมนิสถาน

en: Turks and Caicos Islands
th: หมู่เกาะเติร์กส์ แอนด์ไคคอส

en: Tuvalu
th: ตูวาลู

[ctx: US state of Georgia]
en: Georgia
th: จอร์เจีย

en: Ubon Ratchathani (&#3629;&#3640;&#3610;&#3621;&#3619;&#3634;&#3594;&#3608;&#3634;&#3609;&#3637;)
th: อุบลราชธานี

en: Udon Thani (&#3629;&#3640;&#3604;&#3619;&#3608;&#3634;&#3609;&#3637;)
th: อุดรธานี

en: Uganda
th: อูกันดา

en: Ukraine
th: ยูเครน

en: Uncategorized
th: ไม่มีหมวดหมู่

en: Unfortunately <strong>we do not ship %s</strong>. Please enter an alternative shipping address.
th: ขออภัยค่ะ <strong>เราไม่มีการจัดส่งไปที่ %s</strong> กรุณากรอกที่อยู่จัดส่งอื่น

en: Unfortunately your order cannot be processed as the originating bank/merchant has declined your transaction.
th: รายการสั่งซื้อไม่สำเร็จ เนื่องจากธนาคาร/ร้านค้าปฏิเสธรายการของคุณ

en: United Arab Emirates
th: สหรัฐอาหรับอิมิเรตส์

en: United Kingdom (UK)
th: สหราชอาณาจักร์ (UK)

en: United States (US)
th: สหรัฐอเมริกา (US)

en: Unpaid order cancelled - time limit reached.
th: ยกเลิกรายการสั่งซื้อที่ไม่ได้ชำระเงิน - ครบตามระยะเวลาที่กำหนดไว้

en: Unsupported request method
th: ไม่สนับสนุนวิธีการ Request

en: Update %s
th: ปรับปรุง %s

en: Update Cart
th: ปรับปรุงสินค้าในรถเข็น

en: Update Product Category
th: เปลี่ยนแปลงหมวดหมู่สินค้า

en: Update Product Tag
th: ปรับปรุงป้ายกำกับสินค้า

en: Update Shipping Class
th: ปรับปรุงรูปแบบการจัดส่งสินค้า

en: Update Totals
th: ปรับปรุงยอดรวม

en: Update country
th: เปลี่ยนแปลงประเทศ

en: Update totals
th: ปรับปรุงยอดรวม

en: Uruguay
th: อุรุกวัย

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Username is required.
th: ต้องการรหัสผู้ใช้งาน

en: Username or email
th: ชื่อผู้ใช้งาน หรืออีเมล

en: Username or email address
th: ชื่อผู้ใช้งาน หรืออีเมล

en: Username: %s
th: ชื่อผู้ใช้งาน: %s

en: Users will need to spend this amount to get free shipping (if enabled above).
th: ผู้ใช้งานต้องใช้จ่ายตามยอดที่กำหนด เพื่อจะได้ไม่เสียค่าจัดส่ง (หากเปิดให้งาน)

en: Uthai Thani (&#3629;&#3640;&#3607;&#3633;&#3618;&#3608;&#3634;&#3609;&#3637;)
th: อุทัยธานี

en: Uttaradit (&#3629;&#3640;&#3605;&#3619;&#3604;&#3636;&#3605;&#3606;&#3660;)
th: อุตรดิตถ์

en: Uzbekistan
th: อุซเบกิซถาน

en: Value
th: ค่า

en: Vanuatu
th: วาเนาตู

en: Variable product
th: สินค้ามีหลายแบบ

en: Variation #%s of %s
th: รูปแบบ #%s จาก %s

en: Variations
th: รูปแบบ

en: Vatican
th: วาติกัน

en: Venezuela
th: เวเนซูเอลา

en: Very Poor
th: แย่มาก

en: Vietnam
th: เวียดนาม

en: View
th: ดู

en: View Cart
th: ดูรถเข็น

en: View Coupon
th: ดูคูปอง

en: View Coupons
th: ดูคูปอง

en: View Order
th: ดูรายการสั่งซื้อ

en: View Product
th: ดูสินค้า

en: View WooCommerce Documentation
th: ดูเอกสารคู่มือของ WooCommerce

en: View WooCommerce Settings
th: ดูการตั้งค่าของ WooCommerce

en: View order: %s
th: ดูรายการสั่งซื้อ: %s

en: View products
th: ดูสินค้า

en: View template
th: ดู Template

en: Wallis and Futuna
th: วัลลิส แอนด์ฟุทูนา

en: Webhook created on %s
th: Webhook ถูกสร้างขึ้นที่ %s

en: Webhook delivery URL must be a valid URL starting with http:// or https://
th: URL ของ Webhook delivery ต้องขึ้นต้นด้วย http:// or https://

en: Webhook topic is required and must be valid
th: ต้องระบุ Webhook และต้องถูกตามหลัก

en: Webhook topic must be valid
th: หัวข้อ webhook ต้องถกตามหลัก

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Welcome to {site_title}
th: ยินดีต้อนรับเข้าสู่ {site_title}

en: Western Sahara
th: เวสเทิร์นซาฮารา

en: Western Samoa
th: เวสเทิร์นซาเมา

en: What fee do you want to charge for local delivery, disregarded if you choose free. Leave blank to disable.
th: คุณต้องการชำระค่าธรรมเนียมในการจัดส่งสินค้าในพื้นที่อย่างไร? เว้นว่างไว้ หากคุณเลือกฟรี

en: What is PayPal?
th: อะไรคือ PayPal?

en: WooCommerce Cart
th: รถเข็นของ WooCommerce

en: WooCommerce Price Filter
th: กรองราคาตาม WooCommerce

en: WooCommerce Product Categories
th: หมวดหมู่สินค้าของ WooCommerce

en: WooCommerce Product Search
th: ค้นหาสินค้าของ WooCommerce

en: WooCommerce Product Tags
th: ป้ายกำกับสินค้าของ WooCommerce

en: WooCommerce Products
th: สินค้าของ WooCommerce

en: WooCommerce Recent Reviews
th: บทวิจารณ์ล่าสุดจาก WooCommerce

en: WooCommerce Recently Viewed
th: บทวิจารณ์ล่าสุดจาก WooCommerce

en: WooCommerce Top Rated Products
th: สินค้าที่ได้รับคะแนนสูงสุดของ WooCommerce

en: Write
th: เขียน

en: Yala (&#3618;&#3632;&#3621;&#3634;)
th: ยะลา

en: Yasothon (&#3618;&#3650;&#3626;&#3608;&#3619;)
th: ยโสธร

en: Yemen
th: เยเมน

en: You are now logged in as <strong>%s</strong>
th: คุณได้เข้าสู่ระบบในชื่อผู้ใช้งาน <strong>%s</strong>

en: You can access your account area to view your orders and change your password here: %s.
th: คุณสามารถเข้าไปในข้อมูลบัญชีเพื่อดูรายการสั่งซื้อ และเปลี่ยนรหัสผ่านได้ที่นี่: %s.

en: You can only have 1 %s in your cart.
th: คุณมีเพียง 1 %s ในรถเข็น

en: You cannot add &quot;%s&quot; to the cart because the product is out of stock.
th: ไม่สามารถใส่ &quot;%s&quot; ลงรถเข็นได้ เพราะสินค้าหมดแล้ว

en: You cannot add another &quot;%s&quot; to your cart.
th: คุณไม่สามารถเพิ่มสินค้าอื่น &quot;%s&quot; ในรถเข็นได้

en: You cannot add that amount of &quot;%s&quot; to the cart because there is not enough stock (%s remaining).
th: คุณไม่สามารถสั่งซื้อในจำนวน &quot;%s&quot; หน่วยได้ เพราะสินค้าไม่เพียงพอ (เหลือแค่ %s หน่วยเท่านั้น)

en: You cannot add that amount to the cart &mdash; we have %s in stock and you already have %s in your cart.
th: คุณไม่สามารถเพิ่มจำนวนสินค้าในรถเข็นได้ เรามีสินค้าจำนวน %s รายการในสต็อกและคุณมีในรถเข็นแล้วจำนวน %s รายการ

en: You do not have permission to create coupons
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการสร้างคูปอง

en: You do not have permission to create order notes
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้สร้างบันทึกของรายการสั่งซื้อ

en: You do not have permission to create order refunds
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้สร้างการคืนเงินของรายการสั่งซื้อนี้

en: You do not have permission to create orders
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้สร้างรายการสั่งซื้อ

en: You do not have permission to create products
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้สร้างสินค้า

en: You do not have permission to create this customer
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการส้รางลูกค้า

en: You do not have permission to create webhooks
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้สร้าง Webhooks count

en: You do not have permission to delete this %s
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ลบ %s

en: You do not have permission to delete this customer
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ลบสมาชิกท่านนี้

en: You do not have permission to edit this %s
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้แก้ไข %s

en: You do not have permission to edit this customer
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้แก้ไขสมาชิกท่านนี้

en: You do not have permission to read product categories
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดูประเภทสินค้า

en: You do not have permission to read the coupons count
th: คุณไม่มีสิทธิ์ที่จะเห็นจำนวนคูปอง

en: You do not have permission to read the customers count
th: คุณไม่มีสิทธิ์จะเห็นจำนวนลูกค้า

en: You do not have permission to read the orders count
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดูจำนวนรายการสั่งซื้อ

en: You do not have permission to read the products count
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดูจำนวนสินค้า

en: You do not have permission to read the webhooks count
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดู Webhooks count

en: You do not have permission to read this %s
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดู %s

en: You do not have permission to read this customer
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดูสมาชิกท่านนี้

en: You do not have permission to read this report
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดูรายงานนี้

en: You have not set up this type of address yet.
th: คุณยังไม่ได้ตั้งค่าที่อยู่ประเภทนี้ไว้

en: You have received an order from %s.
th: คุณได้รับรายการสั่งซื้อจาก %s.

en: You have received an order from %s. The order is as follows:
th: คุณได้รับรายการสั่งซื้อจาก %s. โดยมีรายการสั่งซื้อตามนี้:

en: You may also like&hellip;
th: คุณอาจจะชื่นชอบ&hellip;

en: You may be interested in&hellip;
th: คุณอาจสนใจ&hellip;

en: You must accept our Terms &amp; Conditions.
th: คุณต้องยอมรับเงื่อนไขการให้บริการก่อน

en: You must be logged in to checkout.
th: คุณต้องเข้าระบบเพื่อทำการสั่งซื้อ

en: You must be logged in to download files.
th: คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อดาวน์โหลดไฟล์

en: Your Rating
th: การให้คะแนนของคุณ

en: Your Review
th: บทวิจารณ์ของคุณ

en: Your account on {site_title}
th: บัญชีของคุณบน {site_title}

en: Your cart is currently empty.
th: ไม่มีสินค้าในรถเข็น

en: Your comment is awaiting approval
th: ความคิดเห็นอยู่ระหว่างรอการอนุมัติ

en: Your current password is incorrect.
th: รหัสผ่านปัจจุบันไม่ถูกต้อง

en: Your details
th: รายละเอียด

en: Your most used product tags in cloud format.
th: ป้ายประกาศสินค้าที่ถูกใช้มากที่สุดในรูปแบบ Cloud

en: Your order
th: รายการสั่งซื้อของคุณ

en: Your order can no longer be cancelled. Please contact us if you need assistance.
th: รายการสั่งซื้อของคุณยกเลิกไม่ได้ กรุณาติดต่อเรา หากคุณต้องการความช่วยเหลือเพิ่มเติม

en: Your order has been received and is now being processed. Your order details are shown below for your reference:
th: ได้รับรายการสั่งซื้อของคุณแล้ว ขณะนี้อยู่ระหว่างดำเนินการ โดยมีรายละเอียดของรายการสั่งซื้อตามด้านล่างเพื่อการอ้างอิงของคุณ

en: Your order is complete
th: รายการสั่งซื้อของคุณเรียบร้อยแล้ว

en: Your order is complete - download your files
th: รายการสั่งซื้อของคุณเรียบร้อยแล้ว - สามารถดาวน์โหลดไฟล์ได้

en: Your order was cancelled.
th: รายการสั่งซื้อได้ยกเลิกไปแล้ว

en: Your password has been automatically generated: <strong>%s</strong>
th: รหัสผ่านของคุณได้ถูกสร้างขึ้นโดยอัตโนมัติ: <strong>%s</strong>

en: Your password has been reset.
th: ตั้งค่ารหัสผ่านใหม่แล้ว

en: Your password is <strong>%s</strong>.
th: รหัสผ่านของคุณคือ <strong>%s</strong>.

en: Your {site_title} order from {order_date}
th: รายการสั่งซื้อ {site_title} ของคุณ ในวันที่ {order_date} เรียบร้อยแล้ว

en: Your {site_title} order from {order_date} is complete
th: รายการสั่งซื้อ {site_title} ของคุณ ในวันที่ {order_date} เรียบร้อยแล้ว

en: Your {site_title} order from {order_date} is complete - download your files
th: รายการสั่งซื้อ {site_title} ของคุณ ในวันที่ {order_date} เรียบร้อยแล้ว - สามารถดาวน์โหลดไฟล์ได้

en: Your {site_title} order receipt from {order_date}
th: ใบรายการสั่งซื้อของคุณจาก {site_title} เมื่อ {order_date}

en: Zambia
th: แซมเบีย

en: Zero size file downloaded
th: ไม่มีไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาแล้ว

en: Zimbabwe
th: ซิมบับเว

en: Zip
th: รหัสไปรษณีย์

en: [Remove]
th: [ลบออก]

en: [{site_title}] New customer order ({order_number}) - {order_date}
th: [{site_title}] รายการสั่งซื้อใหม่ของลูกค้า ({order_number}) - {order_date}

en: ago
th: ผ่านไป

en: and
th: และ

en: and was completed
th: และดำเนินการแล้วเสร็จ

[ctx: breadcrumb]
en: Home
th: หน้าหลัก

[ctx: by comment author]
en: by %1$s
th: โดย %1$s

[ctx: edit-address-slug]
en: billing
th: ใบเสร็จ

[ctx: edit-address-slug]
en: shipping
th: การจัดส่ง

en: is a required field.
th: จำเป็น

en: is invalid
th: ไม่ถูกต้อง

en: is not a valid email address.
th: อีเมลไม่ถูกต้อง

en: is not a valid phone number.
th: ไม่ใช่หมายเลขโทรศัพท์ที่ถูกต้อง

en: is not valid. Please enter one of the following:
th: ไม่ถูกต้อง กรุณาระบุสิ่งต่อไปนี้:

[ctx: label]
en: Search for:
th: ค้นหา:

[ctx: min_price]
en: From:
th: จาก:

en: out of 5
th: จาก 5

en: pay
th: ชำระเงิน

[ctx: placeholder]
en: Apartment, suite, unit etc. (optional)
th: ที่อยู่ (เพิ่มเติม)

[ctx: placeholder]
en: Notes about your order, e.g. special notes for delivery.
th: บันทึกเกี่ยวกับรายการซื้อ เช่น บันทึกพิเศษเกี่ยวกับการจัดส่ง

[ctx: placeholder]
en: Password
th: รหัสผ่าน

[ctx: placeholder]
en: Search Products&hellip;
th: ค้นหาสินค้า&hellip;

[ctx: placeholder]
en: Street address
th: ที่อยู่

[ctx: placeholder]
en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: required
th: ต้องการ

[ctx: slug]
en: product
th: สินค้า

[ctx: slug]
en: product-category
th: หมวดหมู่สินค้า

[ctx: slug]
en: product-tag
th: ป้ายกำกับสินค้า

[ctx: slug]
en: uncategorized
th: ไม่มีหมวดหมู่

[ctx: submit button]
en: Search
th: ค้นหา

en: to
th: ถึง

en: to the
th: ถึง

en: verified owner
th: เจ้าของที่ได้รับการตรวจสอบแล้ว
