WooCommerce - en to is_IS translation catalogue (710 entries)

en: "%s" separate terms
is_IS: "%s" aðskilja efnisorð

en: "From" Email Address
is_IS: "Frá" Netfang

en: "From" Name
is_IS: "Frá" Nafn

en: %d item | %d items
is_IS[0]: %d vara
is_IS[1]: %d vörur

en: %d note | %d notes
is_IS[0]: %d minnisatriði
is_IS[1]: %d minnisatriði

en: %s - We recommend a minimum PHP version of 5.4. See: <a href="%s" target="_blank">How to update your PHP version</a>
is_IS: %s - Við mælum með útgáfu PHP 5.4. eða nýrri. Sjá: <a href="%s" target="_blank">Hvernig á að uppfæra PHP úgáfuna þína</a>

en: %s - We recommend setting memory to at least 64MB. See: <a href="%s" target="_blank">Increasing memory allocated to PHP</a>
is_IS: %s - Við mælum með a.m.k 64MB í minni. Sjá: <a href="%s" target="_blank">Að úthluta PHP meira minni</a>

en: %s Actions
is_IS: %s aðgerðir

en: %s Data
is_IS: %s gögn

en: %s Items
is_IS: %s hlutir

en: %s Notes
is_IS: %s minnisatriði

en: %s average daily sales
is_IS: %s meðaltal daglegrar veltu

en: %s average monthly sales
is_IS: %s meðaltal mánaðarlegrar veltu

en: %s discounts in total
is_IS: %s samtals afslættir

en: %s gross sales in this period
is_IS: %s brúttósala á þessu tímabili

en: %s is available
is_IS: %s er fáanleg

en: %s items purchased
is_IS: %s hlutir keyptir

en: %s net sales in this period
is_IS: %s nettósala á þessu tímabili

en: %s orders placed
is_IS: %s pantanir

en: %s top seller this month (sold %d)
is_IS: %s mest selda varan í núverandi mánuði (%d seld)

en: &larr; Choose a category to view stats
is_IS: &larr; Veldu flokk til að skoða tölfræði

en: (Copy)
is_IS: (Afrita)

en: <strong>%s order</strong> awaiting processing | <strong>%s orders</strong> awaiting processing
is_IS[0]: <strong>%s pöntun</strong> bíður afgreiðslu
is_IS[1]: <strong>%s pantanir</strong> bíða afgreiðslu

en: <strong>%s product</strong> out of stock | <strong>%s products</strong> out of stock
is_IS[0]: <strong>%s vara</strong> ekki til á lager
is_IS[1]: <strong>%s vörur</strong> ekki til á lager

en: <strong>%s</strong> sales this month
is_IS: <strong>%s</strong> sölur í núverandi mánuði

en: A 2 digit country code, e.g. US. Leave blank to apply to all.
is_IS: 2 stafa landakóði, t.d. IS. Skildu eftir autt til að það eigi við um öll lönd.

en: A 2 digit state code, e.g. AL. Leave blank to apply to all.
is_IS: 2 stafa ríkiskóði, t.d. AL. Skildu eftir autt til að það eigi við um öll ríki.

en: API Enabled
is_IS: API virkt

en: API Key
is_IS: API lykill

en: About WooCommerce
is_IS: Um WooCommerce

en: Access Restriction
is_IS: Aðgangshindranir

en: Account Creation
is_IS: Stofna reikning

en: Account Pages
is_IS: Síður fyrir reikninga

en: Account Settings
is_IS: Stillingar notandareiknings

en: Accounting
is_IS: Bókhald

en: Accounts
is_IS: Reikningar

en: Action
is_IS: Aðgerð

en: Action failed. Please refresh the page and retry.
is_IS: Aðgerð tókst ekki.  Það þarf að endurhlaða.

en: Actions
is_IS: Aðgerðir

en: Add
is_IS: Bæta

en: Add Attribute
is_IS: Bæta við eigindi

en: Add File
is_IS: Bæta við skrá

en: Add Images to Product Gallery
is_IS: Bæta við myndum í myndasafn vöru

en: Add New Attribute
is_IS: Bæta við nýju eigindi

en: Add Payment Method
is_IS: Bæta við greiðslumáta

en: Add Tax
is_IS: Bæta skatti við

en: Add Webhook
is_IS: Bæta við vefkrækju

en: Add fee
is_IS: Bæta við gjaldi

en: Add note
is_IS: Bæta við athugasemd

en: Add product gallery images
is_IS: Bæta við mynd í myndasafn vöru

en: Add tax
is_IS: Bæta skatti við

en: Add to Menu
is_IS: Bæta í valmynd

en: Add to gallery
is_IS: Bæta í myndasafn

en: Add-ons
is_IS: Viðbætur

en: Additional Tax Classes
is_IS: Viðbótar skattþrep

en: Address
is_IS: Heimilisfang

en: Address 1
is_IS: Heimilisfang

en: Address 2
is_IS: Heimilisfang (ítarlegri upplýsingar)

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
is_IS: Pantanir

en: Advanced
is_IS: Ítarlegra

en: All
is_IS: Allt

en: All done!
is_IS: Allt búið!

en: Allow
is_IS: Leyfa

en: Allow, but notify customer
is_IS: Leyfa, en tilkynna viðskiptavini um aðgerð

en: Allows customers to checkout without creating an account.
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að ganga frá pöntun án þess að stofna reikning.

en: An e-commerce toolkit that helps you sell anything. Beautifully.
is_IS: Netverslunartól sem hjálpar þér að selja hvað sem er. Fallega.

en: Any
is_IS: Hvað sem er

en: Application/Software
is_IS: Forrit/Hugbúnaður

en: Apply
is_IS: Virkja

en: Are you sure you want to delete all variations? This cannot be undone.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða öllum tilbrigðum? Þú getur ekki afturkallað þessa aðgerð.

en: Are you sure you want to delete this attribute?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu eigindi?

en: Are you sure you want to link all variations? This will create a new variation for each and every possible combination of variation attributes (max 50 per run).
is_IS: Ertu viss um að þú viljir tengja við öll tilbrigði? Nýtt tilbrigði verður búið til út frá öllum mögulegum samsetningum (hámark 50 hvert skipti)

en: Are you sure you want to remove the selected items? If you have previously reduced this item's stock, or this order was submitted by a customer, you will need to manually restore the item's stock.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja valda hluti?  Ef þú hefur áður lækkað birgðir þessarar vöru eða þessi pöntun kom frá viðskiptavin verður þú handvirkt að endursetja lager stöðu vörunnar.

en: Are you sure you want to remove this variation?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu tilbrigði?

en: As a single total
is_IS: Sem eitt samtal

en: Attributes
is_IS: Eigindi

en: Author URL
is_IS: Vefslóð höfundar

en: Automatically generate customer password
is_IS: Búa sjálfkrafa til lykilorð

en: Automatically generate username from customer email
is_IS: Búa sjálfkrafa til notendanafn út frá netfangi

en: Average Rating
is_IS: Meðaleinkunn

en: Background Colour
is_IS: Bakgrunnslitur

en: Base Colour
is_IS: Grunnlitur

en: Base Location
is_IS: Grunn staðsetning

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
is_IS: Áður en þú getur hlaðið upp flutningsskrána verður þú að lagfæra eftirfarandi villu:

en: Billing Details
is_IS: Greiðsluupplýsingar

en: Billing:
is_IS: Reikningur:

en: Both
is_IS: Bæði

en: Browse all extensions
is_IS: Skoða allar viðbætur

en: Calculate Tax Based On:
is_IS: Reikna út skatt miðað við

en: Calculate Total
is_IS: Reikna heildarvirði

en: Calculate line taxes? This will calculate taxes based on the customers country. If no billing/shipping is set it will use the store base country.
is_IS: Reikna línu skatta?  Þetta reiknar út skatt út frá landi viðskiptavinar.  Ef lands er óþekkt er land verslunarinnar notað.

en: Calculate totals based on order items, discounts, and shipping?
is_IS: Reikna út samtöl byggð á vörum í körfu, afslátt og flutningskostnað?

en: Cancel
is_IS: Hætta við

en: Capabilities
is_IS: Réttindi

en: Cart Page
is_IS: Körfu síða

en: Cash on Delivery
is_IS: Greitt við afhendingu

en: Catalog
is_IS: Vörulisti

en: Catalog Images
is_IS: Myndir í pöntunarlista

en: Catalog visibility:
is_IS: Sýnileiki vörulista:

en: Catalog/search
is_IS: Vörulisti/leita

en: Categories
is_IS: Flokkar

en: Change to:
is_IS: Breyta í:

en: Cheatin&#8217; huh?
is_IS: Að svindla?

en: Checkout Page
is_IS: Ganga frá pöntun

en: Checkout Pages
is_IS: Ganga frá pöntun

en: Choose a country&hellip;
is_IS: Veldur land&hellip;

en: Choose a file from your computer:
is_IS: Veldu skrá á tölvunni þinni:

en: Choose an image
is_IS: Veldu mynd

en: Choose countries&hellip;
is_IS: Veldu lönd&hellip;

en: Choose file
is_IS: Velja skrá

en: City
is_IS: Borg/bær

en: Clear all sessions
is_IS: Hreinsa allar lotur

en: Click to toggle
is_IS: Smella til að víxla

en: Close
is_IS: Loka

en: Code
is_IS: Kóði

en: Company
is_IS: Fyrirtæki

en: Complete
is_IS: Lokið

en: Compound
is_IS: Samsettur

en: Content
is_IS: Efni

en: Continue
is_IS: Halda áfram

en: Copy
is_IS: Afrita

en: Copy billing information to shipping information? This will remove any currently entered shipping information.
is_IS: Afrita upplýsingar um greiðanda í heimilisfang móttakanda?  Þetta mun yfirskrifa allar geymdar upplýsingar um heimilisföng móttakanda.

en: Copy from billing
is_IS: Afrita frá greiðanda

en: Copy to a new draft
is_IS: Afrita sem ný drög

en: Cost
is_IS: Kostnaður

en: Could not grant access - the user may already have permission for this file or billing email is not set. Ensure the billing email is set, and the order has been saved.
is_IS: Gat ekki veitt aðgang - það má vera að þessi notandi hafi þegar aðgang að þessari skrá eða netfang greiðanda hefur ekki verið skilgreint. Gakktu úr skugga um að netfang greiðanda sé stillt, og að pöntunin hafi verið vistuð.

en: Country
is_IS: Land

en: Country Code
is_IS: Landakóði

en: Country&nbsp;Code
is_IS: Land&nbsp;kóði

en: Coupon amount
is_IS: Upphæð afsláttarmiða

en: Coupon code
is_IS: Afsláttarkóði

en: Coupon draft updated.
is_IS: Uppkast afsláttarmiða uppfært.

en: Coupon saved.
is_IS: Afsláttarmiði vistaður.

en: Coupon submitted.
is_IS: Afsláttarmiði sendur inn.

en: Coupon type
is_IS: Gerð afsláttarmiða

en: Coupon updated.
is_IS: Afsláttarmiði uppfærður

en: Coupons
is_IS: Afsláttarkóðar

en: Coupons by date
is_IS: Afsláttarmiðar eftir dagsetningu

en: Credits
is_IS: Þakkir

en: Currency
is_IS: Gjaldmiðill

en: Currency Options
is_IS: Gjaldmiðill í verslun

en: Current page
is_IS: Núverandi síða

en: Custom
is_IS: Sérsniðin

en: Custom field deleted.
is_IS: Sérreiti eytt

en: Custom field updated.
is_IS: Sérsniðinn reitur uppfærður.

en: Custom:
is_IS: Sérsniðið:

en: Customer
is_IS: Viðskiptavinur

en: Customer Billing Address
is_IS: Heimilisfang greiðanda viðskiptavinar

en: Customer List
is_IS: Listi yfir viðskiptavini

en: Customer Message
is_IS: Skilaboð viðskiptavinar

en: Customer Sessions
is_IS: Lotur viðskiptavinar

en: Customer Shipping Address
is_IS: Heimilisfang móttakanda viðskiptavinar

en: Customer billing address
is_IS: Heimilisfang viðskiptavinar

en: Customer shipping address
is_IS: Heimilisfang sem á að senda á

en: Customer's notes about the order
is_IS: Athugasemd viðskiptavinar v/ pöntun

en: Customer:
is_IS: Viðskiptavinur:

en: Customers
is_IS: Viðskiptavinir

en: Customers vs. Guests
is_IS: Viðskiptavinir vs. Gestir

en: Database
is_IS: Gagnagrunnur

en: Date
is_IS: Dagsetning

en: Decimal Separator
is_IS: Tugabrotsskiltákn

en: Default
is_IS: Sjálfgildur

en: Default Product Sorting
is_IS: Sjálfgefin vöruröðun

en: Default sort order
is_IS: Sjálfgefin röðun

en: Default sorting (custom ordering + name)
is_IS: Sjálfgefin röðum (sérsniðin röðun + nafn)

en: Default timezone is %s - it should be UTC
is_IS: Sjálfgefið tímabelti er %s - það ætti að vera UTC

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Delete Permanently
is_IS: Eyða varanlega

en: Delete all variations
is_IS: Eyða öllum tilbrigðum

en: Delete image
is_IS: Eyða mynd

en: Delete note
is_IS: Eyða skilaboðum

en: Delete this item permanently
is_IS: Eyða þessu varanlega

en: Delimiter
is_IS: Afmarkari

en: Description
is_IS: Lýsing

en: Description (optional)
is_IS: Lýsing (valkvæð)

en: Developer API Docs
is_IS: Developer API skjöl

en: Dimensions
is_IS: Ummál

en: Dimensions Unit
is_IS: Stærðar eining

en: Discount
is_IS: Afsláttur

en: Discount amount
is_IS: Fjárhæð afsláttar

en: Discount type
is_IS: Gerð afsláttar

en: Display
is_IS: Birting

en: Display type
is_IS: Birtingarmáti

en: Do not allow
is_IS: Leyfa ekki

en: Docs
is_IS: Skjöl

en: Documentation
is_IS: Leiðbeiningar

en: Downloadable
is_IS: Niðurhalanleg

en: Downloadable Products
is_IS: Niðuarhalanlegar vörur

en: Downloads require login
is_IS: Niðurhal krefst innskráningar

en: Duplicate
is_IS: Afrita

en: Duration
is_IS: Tímalengd

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Edit Account
is_IS: Breyta reikning

en: Edit Address
is_IS: Breyta heimilisfangi

en: Edit Attribute
is_IS: Breyta eigindi

en: Edit this item
is_IS: Breyta þessum hlut

en: Edit this item inline
is_IS: Breyta þessu innfellt.

en: Education
is_IS: Kennsla

en: Email
is_IS: Netfang

en: Email Body Background Colour
is_IS: Bakgrunnslitur tölvupósts

en: Email Footer Text
is_IS: Texti í fæti tölvupósts

en: Email Options
is_IS: Stillingar netfanga

en: Email Sender Options
is_IS: Valmöguleikar fyrir sendanda tölvupósts

en: Email Template
is_IS: Sniðmát tölvupósts

en: Email restrictions
is_IS: Takmarkanir á netfangi

en: Emails
is_IS: Netföng

en: Empty Trash
is_IS: Tæma ruslið

en: Enable Registration
is_IS: Leyfa nýskráningar

en: Enable Taxes
is_IS: Virkja skatta

en: Enable guest checkout
is_IS: Virkja gestaaðgang

en: Enable ratings on reviews
is_IS: Virkja einkunnagjöf í umsögnu

en: Enable registration on the "Checkout" page
is_IS: Virkja skráningu á pöntunarsíðu.

en: Enable registration on the "My Account" page
is_IS: VIrkja skráningu á "Mín síða"

en: Enable reviews
is_IS: Leyfa umsagnir

en: Enable shipping
is_IS: Virkja sendingu

en: Enable site-wide store notice text
is_IS: Virkja skilboð fyrir allar síður verslunar

en: Enable taxes and tax calculations
is_IS: Virkja skatta og útreikning skatta

en: Enable the REST API
is_IS: Virkja REST API

en: Enable the shipping calculator on the cart page
is_IS: Virkja reiknivél fyrir sendingarkostnað í körfu.

en: Enable the use of coupons
is_IS: Virkja notkun á afsláttarmiðum

en: Enable this option to feature this product.
is_IS: Virkja þennan valmöguleika fyrir þessa vöru.

en: Enable this option to grant access to downloads when orders are "processing", rather than "completed".
is_IS: Virkja þennan valmöguleika til að veita aðgengi að niðurhali þegar pantanir eru "í vinnslu", frekar en þegar þær eru "fullkláraðar"

en: Enabled
is_IS: Virkt

en: Enter a URL to an image you want to show in the email's header. Upload your image using the <a href="%s">media uploader</a>.
is_IS: Sláðu inn vefslóð á myndina sem þú vilt sýna í haus tölvupóstsins.  Þú getur hlaðið upp mynd með því að nota <a href="%s">gagna upphleðslu</a>.

en: Enter a name for the new attribute term:
is_IS: Sláðu inn nafn fyrir nýtt eigindi.

en: Enter a value
is_IS: Sláðu inn gildi

en: Enter a value (fixed or %)
is_IS: Skráðu gildi (fast eða %)

en: Enter some text, or some attributes by pipe (|) separating values.
is_IS: Ritaðu einhvern texta eða einhver eigindi með pípu (|) til að skipta á milli.

en: Error: %s
is_IS: Villa:%s

[ctx: Ex: Refund - $date >by< $username]
en: by
is_IS: eftir

en: Exclude categories
is_IS: Undanskilja flokka

en: Exclude products
is_IS: Undanskilja vörur

en: Excluding tax
is_IS: án vsk.

en: Expand
is_IS: Þenja út

en: Expiry date
is_IS: Rennur út

en: External/Affiliate
is_IS: Ytri / Samstarfsaðilar

en: External/Affiliate product
is_IS: Frá þriðja aðila

en: Featured
is_IS: Á forsíðu

en: Featured Product
is_IS: Forsíðuvara

en: Fee
is_IS: Gjald

en: File %d
is_IS: Skrá %d

en: File Download Method
is_IS: Aðferð til að hlaða niður skrám

en: File Name
is_IS: Skráarheiti

en: File URL
is_IS: Skrá

en: First Name
is_IS: Fornafn

en: First name
is_IS: Fornafn

en: For more information:
is_IS: Fyrir frekari upplýsingar:

en: Force Downloads
is_IS: Þvinga niðurhal

en: Force secure checkout
is_IS: Þvinga öruggan frágang pöntunar

en: Found a bug?
is_IS: Fannstu villu?

en: Free
is_IS: Ókeypis

en: Free Shipping
is_IS: Frítt að senda

en: Gateway
is_IS: Gátt

en: Gateway ID
is_IS: Númer gáttar

en: Gateways
is_IS: Gáttir

en: General
is_IS: Almennt

en: General Details
is_IS: Almennar upplýsingar

en: General Options
is_IS: Almennir valmöguleikar

en: General Settings
is_IS: Almennar stillinga

en: Generate API Key
is_IS: Búa til API lykil

en: Get System Report
is_IS: Fá kerfisskýrslu

en: Go
is_IS: Leita

en: Go to WooCommerce Settings
is_IS: Fara í WooCommerce stillingar

en: Go to the first page
is_IS: Fara á fyrstu síðu

en: Go to the last page
is_IS: Fara á lokasíðu

en: Go to the next page
is_IS: Fara á næstu síðu

en: Grant Access
is_IS: Veita aðgang

en: Grant access to downloadable products after payment
is_IS: Heimila aðgengi að skrám eftir greiðslu

en: Grouped
is_IS: Hópað

en: Grouped product
is_IS: Hópuð vara

en: Grouping
is_IS: Hópun

en: Guest
is_IS: Gestur

en: HTML Email Template
is_IS: HTML tölvupóstsniðmát

en: Header Image
is_IS: Mynd í haus

en: Height
is_IS: Hæð

en: Height (%s)
is_IS: Hæð (%s)

en: Hidden
is_IS: Falið

en: Hide This Message
is_IS: Fela þessi skilaboð

en: Hide shipping costs until an address is entered
is_IS: Fela sendingarkostnað þangað til heimilisfang hefur verið gefið.

en: Home URL
is_IS: Vefslóð verslunar

en: ID
is_IS: Auðkenni (ID)

en: If you define a "Terms" page the customer will be asked if they accept them when checking out.
is_IS: Ef þú skilgreinir „skilmála“ á sérstakri síðu, þá verður viðskiptavinur spurður hvort hann samþykki þá er hann gengur frá pöntun.

en: Image
is_IS: Mynd

en: Import <strong>tax rates</strong> to your store via a csv file.
is_IS: Flytja inn <strong>skattprósentur</strong> fyrir verslunina út frá csv skrá.

en: Import CSV
is_IS: Flytja inn CSV

en: Import Tax Rates
is_IS: Flytja inn skatthlutföll

en: Import/export
is_IS: Flytja inn / Flytja út

en: In stock
is_IS: Á lager

en: In stock?
is_IS: Á lager?

en: Including tax
is_IS: með vsk.

en: Insert into %s
is_IS: Setja inn í %s

en: Insert row
is_IS: Flytja inn röð

en: Installed gateways are listed below. Drag and drop gateways to control their display order on the frontend.
is_IS: Uppsettar gáttir eru sýndar hér fyrir neðan. Dragðu gáttirnar til til að stjórna röðinni sem þær birtast í.

en: Introduction
is_IS: Inngangur

en: Inventory
is_IS: Birgðir

en: Item
is_IS: Vara

en: Itemized
is_IS: Á hverja vörulínu

en: L/W/H
is_IS: L/B/H

en: Language
is_IS: Tungumál

en: Last 7 Days
is_IS: Síðustu 7 daga

en: Last Name
is_IS: Eftirnafn

en: Last name
is_IS: Eftirnafn

en: Last order
is_IS: Síðasta pöntun

en: Last warning, are you sure?
is_IS: Síðasta viðvörun, ertu alveg viss?

en: Learn more
is_IS: Lesa meira

en: Left
is_IS: Vinstri

en: Left with space
is_IS: Vinstri með bili

en: Length
is_IS: Lengd

en: Length (%s)
is_IS: Lengd (%s)

en: Load billing address
is_IS: Sýna heimilisfang greiðanda

en: Load shipping address
is_IS: Sýna heimilisfang móttakanda

en: Local Delivery
is_IS: Grendardreifing

en: Local Pickup
is_IS: Sótt í verslun

en: Location
is_IS: Staðsetning

en: Logout
is_IS: Útskráning

en: Logs
is_IS: Annálar

en: Lost Password
is_IS: Týnt lykilorð

en: Low in stock
is_IS: Er að klárast

en: LxWxH in decimal form
is_IS: LxBxH í tugabroti

en: Make a duplicate from this product
is_IS: Afrita byggt á þessari vöru

en: Mark on-hold
is_IS: Merkja í bið

en: Mark processing
is_IS: Merkja í vinnslu

en: Marketing
is_IS: Markaðsetning

en: Maximum size: %s
is_IS: Hámarksstærð: %s

en: Measurements
is_IS: Málsetning

en: Menu order
is_IS: Röðun í valmynd

en: Method
is_IS: Aðferð

en: Minimum spend
is_IS: Eyðsluþröskuldur

en: Most Popular
is_IS: Vinsælast

en: Most Stocked
is_IS: Mest til á lager

en: Move this item to the Trash
is_IS: Flytja þennan hlut í ruslið

en: Move to Trash
is_IS: Flytja í rusl

en: Music
is_IS: Tónlist

en: MySQL Version
is_IS: MySQL útgáfa

en: N/A
is_IS: Á ekki við

en: Name
is_IS: Nafn

en: Name (Last, First)
is_IS: Nafn (eftirnafn, fornafn)

en: Name for the attribute (shown on the front-end).
is_IS: Nafn fyrir eigindi (sýnt á forsíðu).

en: Net profit
is_IS: Nettó hagnaður

en: Never
is_IS: Aldrei

en: Next Steps
is_IS: Næstu skref

en: No
is_IS: Nei

en: No address
is_IS: Ekkert heimilisfang

en: No attributes currently exist.
is_IS: Engin eigindi eru skráð

en: No billing address set.
is_IS: Ekkert heimilisfang greiðanda skráð.

en: No categories
is_IS: Engir flokkar

en: No customer selected
is_IS: Engin viðskiptavinur valinn

en: No customers found.
is_IS: Engir viðskiptavinir fundust

en: No default
is_IS: Ekkert sjálfgilt

en: No minimum
is_IS: Ekkert lágmark

en: No product to duplicate has been supplied!
is_IS: Engin vara til að afrita hefur verið valin!

en: No products found.
is_IS: Engar vörur fundust.

en: No restrictions
is_IS: Engar takmarkanir

en: No row(s) selected
is_IS: Engin röð/raðir valdar

en: No shipping address set.
is_IS: Ekkert heimilisfang móttakanda skráð.

en: No variations added
is_IS: Engum tilbrigðum bætt við

en: No, I will enter prices exclusive of tax
is_IS: Nei, ég set ekki inn verð með skatt

en: None
is_IS: Ekkert

en: Notifications
is_IS: Tilkynningar

en: Number of Decimals
is_IS: Fjöldi aukastafa

en: Number of orders
is_IS: Fjöldi pantana

en: OR enter path to file:
is_IS: EÐA sláðu inn vefslóð skráarinnar:

en: Official Extensions
is_IS: Opinberar viðbætur

en: Official Themes
is_IS: Opinber þemu

en: Only allow reviews from "verified owners"
is_IS: Aðeins leyfa umsagnir frá "staðfestum kaupendum"

en: Optional
is_IS: Valfrjálst

en: Optionally control which tax class shipping gets, or leave it so shipping tax is based on the cart items themselves.
is_IS: Þessi valmöguleiki ákveður hvaða skattþrep sendingar falla í eða sleppa þannig að skattur sé miðað við vöru í körfunni.

en: Order
is_IS: Pöntun

en: Order Notes
is_IS: Skýring með pöntun

en: Order Received
is_IS: Pöntun móttekin

en: Order Total
is_IS: Samtals

en: Order by
is_IS: Raða eftir

en: Order date:
is_IS: Dagsetning pöntunar:

en: Order draft updated.
is_IS: Uppkast pöntunar vistað.

[ctx: Order number by X]
en: %s by %s
is_IS: %s af %s

en: Order restored to revision from %s
is_IS: Pöntun endurbyggð í útgáfu frá %s

en: Order saved.
is_IS: Pöntun vistuð

en: Order status:
is_IS: Staða pöntunar:

en: Order submitted.
is_IS: Pöntun send

en: Order updated.
is_IS: Pöntun uppfærð

en: Orders
is_IS: Pantanir

en: Other
is_IS: Annað

en: Out of stock
is_IS: Ekki til á lager

en: Overrides
is_IS: Yfirskrifar

en: PHP Version
is_IS: PHP útgáfa

en: Page does not contain the shortcode: %s
is_IS: Síða inniheldur ekki stuttkóða: %s

en: Page does not exist
is_IS: Síða er ekki til

en: Page not set
is_IS: Síða er ekki skilgreind

[ctx: Page setting]
en: Cart
is_IS: Karfa

[ctx: Page setting]
en: Checkout
is_IS: Ganga frá pöntun

[ctx: Page setting]
en: My Account
is_IS: Mín síða

[ctx: Page title]
en: Cart
is_IS: Karfa

[ctx: Page title]
en: Checkout
is_IS: Ganga frá pöntun

[ctx: Page title]
en: My Account
is_IS: Mín síða

[ctx: Page title]
en: Shop
is_IS: Verslun

en: Parent
is_IS: Foreldri

en: Pay
is_IS: Greiða

en: Payment Gateways
is_IS: Greiðslugáttir

en: Payment Method:
is_IS: Greiðslumáti:

en: Payments
is_IS: Greiðslur

en: Period
is_IS: Tímabil

en: Permissions
is_IS: Aðgangsheimildir

en: Phone
is_IS: Sími

en: Please enter in a value less than the regular price.
is_IS: Vinsamlegast gefðu verð sem er lægra en venjulegt verð.

en: Please enter in country code with two capital letters.
is_IS: Sláðu inn landskóða með tveim hástöfum.

en: Please enter in decimal (%s) format without thousand separators.
is_IS: Vinsamlegast notaðu tölu með aukastöfum (%s) án þess að aðgreina þúsundir.

en: Please select some items.
is_IS: Vinsamlegast veldu einhverja hluti

en: Popular
is_IS: Vinsælt

en: Popularity (sales)
is_IS: Vinsældir (sölur)

en: Postcode
is_IS: Póstnúmer

en: Powered by WooCommerce
is_IS: Keyrt af WooCommerce

en: Preview
is_IS: Sýnishorn

en: Preview &#8220;%s&#8221;
is_IS: Forskoða &#8220;%s&#8221;

en: Price
is_IS: Verð

en: Prices
is_IS: Verð

en: Prices Entered With Tax
is_IS: Verð eru sett inn með sköttu

en: Priority
is_IS: Forgangur

en: Processing
is_IS: Í vinnslu

en: Product
is_IS: Vara

en: Product Categories
is_IS: Vöruflokkar

en: Product Data
is_IS: Vöruupplýsingar

en: Product Description
is_IS: Vörulýsing

en: Product ID:
is_IS: Vöruauðkenni:

en: Product IDs
is_IS: Auðkenni vöru

en: Product Ratings
is_IS: Einkunn vöru

en: Product SKU must be unique.
is_IS: Vörunúmer (SKU) verður að vera einstakt

en: Product Search
is_IS: Vöruleit

en: Product Short Description
is_IS: Stutt vörulýsing

en: Product Tags
is_IS: Vörurmerki

en: Product Thumbnails
is_IS: Smámynd vöru

en: Product Type
is_IS: Vörugerð

en: Product Types
is_IS: Vörutegundir

en: Product URL
is_IS: Vefslóð vöru

en: Product attribute base
is_IS: Byggt á eigindum vöru

en: Product categories
is_IS: Vöruflokkar

en: Product categories for your store can be managed here. To change the order of categories on the front-end you can drag and drop to sort them. To see more categories listed click the "screen options" link at the top of the page.
is_IS: Hægt er að stjórna vöruflokkum hérna.  Til að breyta röðun vöruflokkanna á forsíðu getur þú dregið flokkana til.  Til að sjá fleiri flokka þarftu að smella á skjávalmöguleika hlekkinn efst á síðunni.

en: Product category base
is_IS: Byggt á vöruflokkum

en: Product creation failed, could not find original product:
is_IS: Ekki tókst að búa til vöru, gat ekki fundið upprunalega vöru:

en: Product draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview Product</a>
is_IS: Uppkast uppfært.  <a target="_blank" href="%s">Forskoða vöru</a>

en: Product name
is_IS: Vörunafn

en: Product permalink base
is_IS: Grunnur fyrir varanlega vefslóð

en: Product published. <a href="%s">View Product</a>
is_IS: Vara birt. <a href="%s">Skoða vöru</a>

en: Product restored to revision from %s
is_IS: Vara endurheimt í eldri útgáfu frá %s

en: Product saved.
is_IS: Vara vistuð

en: Product submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview Product</a>
is_IS: Vara skráð.  <a target="_blank" href="%s">Forskoða vöru</a>

en: Product tag base
is_IS: Byggt á vörumerkju

en: Product updated.
is_IS: Vara uppfært

en: Product updated. <a href="%s">View Product</a>
is_IS: Vara uppfærð.  <a href="%s">Skoða vöru</a>

en: Products
is_IS: Vörur

en: Public
is_IS: Opið

en: Purchased
is_IS: Keypt

en: Qty
is_IS: Magn

en: Quick&nbsp;Edit
is_IS: Snöggbreyta

en: Rate
is_IS: Hraði

en: Rate %
is_IS: Hlutfall %

en: Rating
is_IS: Einkunn

en: Ratings are required to leave a review
is_IS: Einkunn er nauðsynleg ef umsögn er gefin

en: Read
is_IS: Lesa

en: Read/Write
is_IS: Lesa/skrifa

en: Redirect only
is_IS: Beina eingöngu

en: Reduced Rate%sZero Rate
is_IS: Lækkað skattþrep: %s núll þrep.

en: Refunded
is_IS: Endurgreidd

en: Regular Price:
is_IS: Venjulegt verð:

en: Remove
is_IS: Fjarlægja

en: Remove image
is_IS: Fjarlægja mynd

en: Remove selected row(s)
is_IS: Fjarlægja valda röð(raðir)

en: Remove this attribute?
is_IS: Fjarlægja þennan eiginleika?

en: Remove this item meta?
is_IS: Fjarlægja þessi lýsigögn?

en: Report a bug
is_IS: Tilkynna villu

en: Reports
is_IS: Skýrslur

en: Reset
is_IS: Endurstilla

en: Reset capabilities
is_IS: Endursetja réttindi

en: Restore
is_IS: Endurheimta

en: Restore this item from the Trash
is_IS: Endurheimta úr ruslinu

en: Reviews
is_IS: Umsagnir

en: Right
is_IS: Hægri

en: Right with space
is_IS: Hægri með bili

en: Round tax at subtotal level, instead of rounding per line
is_IS: Rúna skatt í samtölu en ekki fyrir hverjar línu

en: Rounding
is_IS: Afrúnun

en: SUHOSIN Installed
is_IS: SUHOSIN uppsett

en: Sale
is_IS: Útsala

en: Sale Price
is_IS: Útsöluverð

en: Sale Price:
is_IS: Útsöluverð:

en: Sale end date:
is_IS: Útsala endar þann:

en: Sale start date:
is_IS: Útsala hefst þann:

en: Sales by category
is_IS: Sala eftir flokkum

en: Sales by date
is_IS: Sölum eftir dagsetningu

en: Sales by product
is_IS: Sala eftir vöru

en: Same as parent
is_IS: Sama og yfirflokkur

en: Save
is_IS: Vista

en: Save Changes
is_IS: Vista breytingar

en: Save changes
is_IS: Vista breytingar

en: Schedule
is_IS: Áætlun

en: Search
is_IS: Leita

en: Search Webhooks
is_IS: Leita að vefkrækjum

en: Search customers
is_IS: Leita að viðskiptavinum

en: Secret
is_IS: Leyndarmál

en: Select All
is_IS: Velja Allt

en: Select Page
is_IS: Veldu síðu

en: Select a country&hellip;
is_IS: Veldu land&hellip;

en: Select all
is_IS: Velja allt

en: Select an option&hellip;
is_IS: Notaðu valmöguleika&hellip;

en: Select categories&hellip;
is_IS: Velja flokka&hellip;

en: Select none
is_IS: Velja ekkert

en: Select terms
is_IS: Velja hugtök

en: Sell to all countries
is_IS: Selja til allra landa

en: Sell to specific countries only
is_IS: Selja til ákveðinna landa

en: Selling Location(s)
is_IS: Lönd sem selt er til

en: Set variation image
is_IS: Setja inn mynd fyrir tilbrigði

en: Settings
is_IS: Stillingar

[ctx: Settings group label]
en: Checkout
is_IS: Ganga frá pöntun

[ctx: Settings tab label]
en: Checkout
is_IS: Ganga frá pöntun

en: Ship to
is_IS: Senda til

en: Shipping
is_IS: Flutningur

en: Shipping Calculations
is_IS: Útreikningur sendingarkostnaðar

en: Shipping Classes
is_IS: Sendingarflokkur

en: Shipping Details
is_IS: Upplýsingar um sendingu

en: Shipping Options
is_IS: Sendingarmöguleikar

en: Shipping Tax Class:
is_IS: Skattaflokkur sendingar

en: Shipping tax class based on cart items
is_IS: Skattur á sendingu miðast við vöru í körfu

en: Shop base
is_IS: Verslunargrunur

en: Shop base address
is_IS: Heimilisfang verslunar

en: Show
is_IS: Sýna

en: Show "verified owner" label for customer reviews
is_IS: Sýna "Sannreyndur eigandi" skilaboð fyrir umsagnir viðskiptavina

en: Show all product types
is_IS: Sýna allar vörugerðir

en: Show all types
is_IS: Sýna allar gerðir

en: Show both
is_IS: Sýna bæði

en: Show products
is_IS: Sýna vörur

en: Show subcategories
is_IS: Sýna undirflokka

en: Signups
is_IS: Nýskráningar

en: Simple
is_IS: Einfalt

en: Simple product
is_IS: Einföld vara

en: Single Product Image
is_IS: Stærð myndar á stakri vöru

en: Site URL
is_IS: Vefslóð síðu

en: Slug
is_IS: Stubbur

en: Sorry, there has been an error.
is_IS: Afsakið, upp kom villa.

en: Sort Products
is_IS: Flokka vörur

en: Sort by most recent
is_IS: Nýjasta varan

en: Sort by price (asc)
is_IS: Eftir verði (Hækkandi)

en: Sort by price (desc)
is_IS: Eftir verði (Lækkandi)

en: Specific Countries
is_IS: Ákveðin lönd

en: Standard
is_IS: Hefðbundin

en: Standard Product
is_IS: Hefðbundin vara

en: State
is_IS: Ríki

en: State Code
is_IS: Ríkiskóði

en: State&nbsp;Code
is_IS: Ríki&nbsp;Kóði

en: State/County
is_IS: Ríki/sýsla

en: Status
is_IS: Staða

en: Stock
is_IS: Lager

en: Store Notice
is_IS: Skilaboð verslunar

en: Subcategories
is_IS: Undirflokkar

en: Support
is_IS: Aðstoð

en: System Status
is_IS: Kerfisstaða

en: Tags
is_IS: Merki

en: Tax
is_IS: vsk.

en: Tax Name
is_IS: Nafn skatts

en: Tax Options
is_IS: Skattvalmöguleikar

en: Tax Rates for the "%s" Class
is_IS: Skattahlutföll fyrir "%s" Flokkinn

en: Tax Status
is_IS: Skattstaða

[ctx: Tax status]
en: None
is_IS: Ekkert

en: Taxable
is_IS: Ber vsk.

en: Taxes
is_IS: Skattar

en: Taxes by code
is_IS: Skattar eftir auðkenni

en: Taxes by date
is_IS: Skattar eftir dagsetningu

en: Tel:
is_IS: Sími:

en: Telephone
is_IS: Símanúmer

en: Template Debug Mode
is_IS: Sniðmát í aflúsunarham

en: Templates
is_IS: Sniðmát

en: Terms
is_IS: Skilmálar

en: Terms and Conditions
is_IS: Skilmálar

en: Thank you for updating to the latest version!
is_IS: Takk fyrir að uppfæra í nýjustu útgáfu!

en: Thanks for installing!
is_IS: Takk fyrir að uppsetninguna!

en: Thanks, all done!
is_IS: Takk fyrir, allt búið!

en: The CSV is invalid.
is_IS: Þessi CSV skrá er ógild.

en: The background colour for WooCommerce email templates. Default <code>#f5f5f5</code>.
is_IS: Bakgrunnslitur fyrir WooCommerce tölvupósta. Sjálfgefin litur er <code>#f5f5f5</code>.

en: The base colour for WooCommerce email templates. Default <code>#557da1</code>.
is_IS: Grunnlitur í tölvupóstum frá WooCommerce. Sjálfgefinn litur er <code>#557da1</code>.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
is_IS: Breytingarnar verða ekki vistaðar ef þú ferð af þessa síðu án þess að vista.

en: The file does not exist, please try again.
is_IS: Skráin er ekki til, vinsamlegast reyndu aftur.

en: The following options affect the sender (email address and name) used in WooCommerce emails.
is_IS: Stjórnar upplýsingum um þann sem sendir tölvupóst frá versluninni (netfang og nafn).

en: The text to appear in the footer of WooCommerce emails.
is_IS: Þessi texti birtist í fæti allra tölvupósta sem eru sendir úr WooCommerce kerfinu.

en: Theme
is_IS: Þema

en: There are no product reviews yet.
is_IS: Það eru engar umsagnir

en: These settings control the permalinks used for products. These settings only apply when <strong>not using "default" permalinks above</strong>.
is_IS: Þessar stillingar stýra uppbyggingu varanlegra vefslóða.  Þessar stillingar eiga bara við þegar þú ert <strong>ekki að nota sjálfgefnar vefslóðir hér að ofan</strong>

en: This controls the default sort order of the catalog.
is_IS: Þetta stýrir sjálfgefinni vöruröðu í pöntunarlista.

en: This controls what currency prices are listed at in the catalog and which currency gateways will take payments in.
is_IS: Þetta stýrir gjaldmiðilinn sem verðin birtast í í vörulistanum og hvaða gjaldmiðla greiðslugáttirnar taka.

en: This controls what unit you will define lengths in.
is_IS: Þetta skilgreininir í hvaða einingu þú skilgreinir stærð í t.d. cm.

en: This controls what unit you will define weights in.
is_IS: Þetta stýrir því í hvaða einingu þú skilgreinir þyngd í t.d. kg.

en: This is a demo store for testing purposes &mdash; no orders shall be fulfilled.
is_IS: Þetta er sýnisverslun til prófunar &mdash; engar pantanir eru afgreiddar.

en: This is the base location for your business. Tax rates will be based on this country.
is_IS: Þetta er staðsetning verslunarinnar þinnar.  Skatthlutföll eru byggð á þessu landi.

en: This is the size used by the main image on the product page.
is_IS: Þetta er stærðin á myndinni sem er aðalmyndin með vörunni.

en: This option determines which address is used to calculate tax.
is_IS: Þessi valmöuleiki ákveður hvaða heimilisfang verður notað við útreiking á sköttum

en: This option is important as it will affect how you input prices. Changing it will not update existing products.
is_IS: Þessi valmöguleiki er mikilvægur og hefur áhrif hvernig þú setur inn verð.  Breyting á þessum valmöguleika uppfærir ekki vörur sem eru þegar skráðar.

en: This option lets you limit which countries you are willing to sell to.
is_IS: Takamarkar þau lönd sem þú vilt selja til

en: This sets the decimal separator of displayed prices.
is_IS: Þetta skilgreinir tugabrotsskiltáknið sem er birt í verðum.

en: This sets the number of decimal points shown in displayed prices.
is_IS: Þetta ákveður hversu margir aukastafir (aurar) eru birtir í verði.

en: This sets the thousand separator of displayed prices.
is_IS: Þetta skilgreinir Þúsundaskiltáknið sem er birt í verðum.

en: This setting does not apply to guest purchases.
is_IS: Þessi stilling á ekki við um kaup með gestaaðgang

en: This size is usually used for the gallery of images on the product page.
is_IS: Þessi stærð er vandalega notuð í myndasafni með vöru.

en: This tool will disable template overrides for logged-in administrators for debugging purposes.
is_IS: Þetta verkfæri gerir yfirskrifun óvirka fyrir innskráða stjórnendur í aflúsunar tilgangi.

en: Thousand Separator
is_IS: Þúsundaskiltákn

en: Thumbnail
is_IS: Smámynd

en: Toggle featured
is_IS: Víxla forsíðuvörum

en: Tools
is_IS: Verkfæri

en: Top Sellers
is_IS: Vinsælustu vörur

en: Topic
is_IS: Umræða

en: Total
is_IS: Samtals

en: Totals
is_IS: Samtals

en: Translators
is_IS: Þýðendur

en: Trash
is_IS: Rusl

en: Type
is_IS: Tegund

en: URL
is_IS: Vefslóð

en: Unknown
is_IS: Óþekkt

en: Unlimited
is_IS: Ótakmarkað

en: Unpublished
is_IS: Óbirt

en: Update
is_IS: Uppfæra

en: Update Translation
is_IS: Uppfæra þýðingu

en: Upload file and import
is_IS: Hlaða upp skrá og færa inn

en: Upload/Add image
is_IS: Hlaða inn/bæta við mynd

en: Usage / Limit
is_IS: Notkun / Takmörkun

en: Use image
is_IS: Nota mynd

en: Used for variations
is_IS: Notað fyrir tilbrigði

en: User
is_IS: Notandi

en: Username
is_IS: Notendanafn

en: Value(s)
is_IS: Gildi

en: Variable
is_IS: Breytur

en: Variable product
is_IS: Vara með tilbrigðum

en: Variation #%s of %s
is_IS: Tilbrigði #%s af %s

en: Variations
is_IS: Tilbrigði

en: Version
is_IS: Útgáfa

en: Version %s
is_IS: Útgáfa %s

[ctx: Version info]
en: %s is available
is_IS: %s er fáanleg

en: Via
is_IS: með

en: View
is_IS: Skoða

en: View %s
is_IS: Skoða %s

en: View &#8220;%s&#8221;
is_IS: Skoða &#8220;%s&#8221;

en: View Order
is_IS: Skoða pöntun

en: View Tax Rates
is_IS: Skoða skatthlutföll

en: View orders
is_IS: Skoða pantanir

en: View/Edit
is_IS: Skoða/Breyta

en: Virtual
is_IS: Sýndar

en: Visibility
is_IS: Sýnileiki

en: Visible on the product page
is_IS: Sýnilegt á vörusíðu

en: Visit plugin homepage
is_IS: Skoða vefsíðu viðbótar

en: WC Database Version
is_IS: WC gagnagrunns útgáfa

en: WC Pages
is_IS: WC síður

en: WC Version
is_IS: WC útgáfa

en: WP Debug Mode
is_IS: WP aflúsunarhamur

en: WP Memory Limit
is_IS: WP minnistakmörk

en: WP Version
is_IS: WP útgáfa

en: Webhook created on %s
is_IS: Vefkrækja var búin til á %s

[ctx: Webhook created on date parsed by strftime]
en: %b %d, %Y @ %I:%M %p
is_IS: %d %b  %Y @ %I:%M %p

en: Webhooks
is_IS: Vefkrækjur

en: Weight
is_IS: Þyngd

en: Weight Unit
is_IS: Eining þyngdar

en: Weight in decimal form
is_IS: Þyngd í tugabroti

en: Welcome to WooCommerce
is_IS: Velkomin/n í WooCommerce

en: Welcome to WooCommerce %s
is_IS: Velkomin/n í WooCommerce %s

en: What's New
is_IS: Hvað er nýtt

en: Width
is_IS: Breidd

en: Width (%s)
is_IS: Þykkt (%s)

en: WooCommerce Add-ons/Extensions
is_IS: WooCommerce viðbætur/aukahlutir

en: WooCommerce Documentation
is_IS: WooCommerce heimildir

en: WooCommerce Recent Reviews
is_IS: WooCommerce nýlegar umsagnir

en: WooCommerce Settings
is_IS: WooCommerce stillingar

en: WooCommerce Status
is_IS: WooCommerce staða

en: WooCommerce Tax Rates (CSV)
is_IS: WooCommerce vsk hlutföll (CSV)

en: Write
is_IS: Skrifa

en: Year
is_IS: Ár

en: Yes
is_IS: Já

en: Yes, I will enter prices inclusive of tax
is_IS: Já, ég set inn verð með sköttum

en: You cannot add the same tax rate twice!
is_IS: Þú getur ekki bætt við sömu skatttegund tvisvar

en: Your server does not have fsockopen or cURL enabled - PayPal IPN and other scripts which communicate with other servers will not work. Contact your hosting provider.
is_IS: Netþjónninn þinn hefur hvorki fsockopen né cURL virkjað - PayPal IPN og aðrrar skriftur sem hafa samband við aðra netþjóna munu ekki virka. Hafðu samband við hýsingaraðila.

en: Your settings have been saved.
is_IS: Stillingarnar hafa verið vistaðar.

en: ZIP/Postcode
is_IS: Póstnúmer

en: by %s
is_IS: eftir %s

[ctx: by author]
en: by %s
is_IS: eftir %s

[ctx: default-slug]
en: product
is_IS: vara

[ctx: default-slug]
en: shop
is_IS: verslun

[ctx: enhanced select]
en: %qty% results are available, use up and down arrow keys to navigate.
is_IS: %qty% niðurstöður eru í boði, notaðu upp og niður hnappana til að fletta á milli þeirra.

[ctx: enhanced select]
en: Loading failed
is_IS: Hleðsla mistókst

[ctx: enhanced select]
en: Loading more results&hellip;
is_IS: Hleð inn fleiri niðurstöðum&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: No matches found
is_IS: Engar niðurstöður fundust

[ctx: enhanced select]
en: One result is available, press enter to select it.
is_IS: Ein niðurstaða er í boði, smelltu á enter til að velja hana.

[ctx: enhanced select]
en: Please delete %qty% characters
is_IS: Vinsamlega eyddu %qty% stöfum

[ctx: enhanced select]
en: Please delete 1 character
is_IS: Vinsamlega eyddu einum staf

[ctx: enhanced select]
en: Please enter %qty% or more characters
is_IS: Vinsamlega sláðu inn %qty% eða fleiri stafi

[ctx: enhanced select]
en: Please enter 1 or more characters
is_IS: Vinsamlega sláðu inn einn eða fleiri stafi

[ctx: enhanced select]
en: Searching&hellip;
is_IS: Leita&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: You can only select %qty% items
is_IS: Þú getur bara valið %qty% hluti

[ctx: enhanced select]
en: You can only select 1 item
is_IS: Þú getur bara valið einn hlut

[ctx: hash before order number]
en: #
is_IS: Nr.

en: in
is_IS: tommur

en: lbs
is_IS: pund

en: new users
is_IS: nýir notendur

[ctx: number of pages]
en: of
is_IS: af

en: orders
is_IS: pantanir

en: out of 5
is_IS: af 5

en: oz
is_IS: únsur

[ctx: placeholder]
en: Buy product
is_IS: Kaupa vöru

[ctx: placeholder]
en: From&hellip;
is_IS: Frá&hellip;

[ctx: placeholder]
en: To&hellip;
is_IS: Til&hellip;

[ctx: placeholder]
en: Unlimited usage
is_IS: Ótakmörkuð notkun

en: plus %d other note | plus %d other notes
is_IS[0]: auk %d skýringar
is_IS[1]: auk %d annara skýringa

en: product
is_IS: vara

[ctx: slug]
en: product
is_IS: vara

[ctx: slug]
en: product-category
is_IS: voruflokkur

[ctx: slug]
en: product-tag
is_IS: vara-merking

en: variation added
is_IS: tilbrigði bætt við

en: variations added
is_IS: tilbrigðum bætt við

en: — No Change —
is_IS: — Engin breyting —
